OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
RE: Điện thoại rãnh tay cho SantaFE

Hoàng dạo này vợ cấm ko cho đi off cùng anh em sao mà mất tích thế? làm cho anh cái dùng cho n77 di nhé!:D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

các bác cho em hỏi là loại dt nào hợp với các giác cắm trên SF thế ạh, em đang xài 1 con Nokia cùi chắc ko cắm được với xe nên định đổi đt để đi đường khỏi móc đt ra nghe nguy hiểm lắm ạh

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Em đang dùng cái Nokia E51, cắm vào cái jack theo xe lúc được lúc không. Chả hiểu!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

nếu bác ở SG thì mang xe + cái điện thoại E51+ cái tai nghe của điện thoại qua em làm giúp cho!

Hạng C
21/5/05
676
0
0

E ở HN nhưng cứ khoảng 1 tuần đến 10 ngày là lại vào SGN, chắc gặp bác chỉ
chứ lái xe vào đấy á?

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Vậy bác tháo sợi dây nối điện thoại trên xe và sợi dây headphone của con E51 mang theo, vào em làm cho, xong test trên xe của em, sau đó em và bác đi làm 1 chầu cầy tơ bí tỉ nhé!

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: nhh2811

Trích đoạn: Hoang

Trích đoạn: nhh2811

Cái này em nói luôn các bác cứ để ý rồi làm cũng đơn giản thôi! Bất kể các bác đang dùng điện thoại nào cứ vào google search " Pins out ..tên điện thoại đang dùng" để biết đâu là chân mic, đâu là volume, đâu là mát, rồi chế là ngon ngay, chỉ trừ những loại có mạch điều khiển video trên tai nghe thì em cũng chưa làm được!
Túm được rồi, mai bác ra LĐH ngồi cho em nhờ, mấy ngày nay mệt quá :D

Hoàng ơi Em chế thử 1 cái cho nokia 6300 đi ! Anh bó tay vụ đó luôn! toát hết mồ hôi mấy tiếng mà không được!
cái này đơn giản thôi, mai anh mang đồ nghề đầy đủ qua nhé :D

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: cosboy

Hoàng dạo này vợ cấm ko cho đi off cùng anh em sao mà mất tích thế? làm cho anh cái dùng cho n77 di nhé!:D
Mai anh qua em nhé

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Các bác đi SF rồi cho em hỏi là đi SF thì xài đt nào để tiện nghe trên xe nhất ạh, như bác Mua hun nói thì Blackbery của bác ấy ngoài nghe đt rãnh tay còn "chơi" được với đồ chơi trên xe của bác ấy nữa, vậy liệu em nên mua Blackberry không nhỉ

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: thanhmap

Các bác đi SF rồi cho em hỏi là đi SF thì xài đt nào để tiện nghe trên xe nhất ạh, như bác Mua hun nói thì Blackbery của bác ấy ngoài nghe đt rãnh tay còn "chơi" được với đồ chơi trên xe của bác ấy nữa, vậy liệu em nên mua Blackberry không nhỉ
Điện thoại nào mà bác thích sử dụng nhất ý. SAu đó nếu jack theo xe ko hợp thì có thể nhờ Hoang hay bác nh2811 ở HN giúp làm jack chuyển, trong Nam có thể thử nhờ bác Mua nụ hôn!