Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
RE: Điện thoại rãnh tay cho SantaFE

Trích đoạn: hunguyen123

@muakiss :Em cũng đăng ký quả DT giống của bác nữa nhé,nhưng cho em hỏi ngu phát là có thể add Viet Map vào đấy không vậy?
Bác muốn xài GPS của VietMap ah? Không được bác ơi, phần mềm GPS của VietMap chỉ viết cho Hệ Điều Hành Windows Mobile, còn con BlackBerry này chạy hệ điều hành RIM OS...

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Thế thì e phải nhờ cô bạn gái bên Mỹ gửi về cho 1 cái mới được. Ngồi trên máy bay vẫn bắt được sóng nhưng mà là dạng sóng gì của bộ đàm máy bay ý, chứ không phải của mạng đt đâu mà bác tưởng bở!
Trích đoạn: muakskisses

Thằng bạn bên Mỹ gửi về cho em (nhưng máy Made in Mexico), nó mua bên kia giá bao nhiêu em ko biết, nhưng về đây em mang đi giải mã cả 2 mạng GSM và CDMA tốn mất 50usd, xài con này thích lắm bác ạh, bác xài mạng nào cũng được hết, em thích nó còn hơn con iPhone nữa (iPhone em xài đúng 3 ngày là chán ngay, bán luôn) - Pin xài 5 ngày, sóng mạnh vô địch, nói ko biết các bác có tin ko, em ngồi trên chiếc Boeing 747, bay cao 11,000m, mở điện thoại lên vẫn bắt được sóng đấy!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Bác ko tin ah? Em vẫn dùng điện thoại gọi được mà, bác cứ search tính năng của con này để hiểu sức mạnh worldwide của nó. Ngoài ra em xin giải thích thêm, lúc đó sóng em bắt là sóng 1xEV của CDMA. Bình thường bán kính 1 trạm phát sóng GSM là 2km, nhưng của mạng CDMA bán kính đến 10km, và có lẽ hôm em bay, trời cực kỳ quang đãng nên ở độ cao đấy em vẫn bắt được sóng cũng nên!

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Đt của e cũng bắt được sóng nhưng ứ gọi được, trường hợp của bác bon BB mà biết chắc tới mời quảng cáo mất thôi! nhớ để ra một ít để ae còn cầy tơ bác nhé.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Bác Reddevil đâu rồi,Bác chuyên bán cãm biến áp suất lốp,bác có thể ra tay cứu em cái vụ 4 con ốc đậy 4 con sensor này không vậy?có thể nhập riêng 4 con ốc này không?:D:D:Dnếu được Alô em cái nhé.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Sao cái topic này đang nằm bên kia, bác lại post bài bên này nhỉ! Lộn chuồng rồi bác ơi, MOD đâu, giúp bác ấy 1 tay, chuyển "hàng" về đúng kho bãi nhé!