Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
RE: Điện thoại rãnh tay cho SantaFE

Trích đoạn: thanhmap

Các bác đi SF rồi cho em hỏi là đi SF thì xài đt nào để tiện nghe trên xe nhất ạh, như bác Mua hun nói thì Blackbery của bác ấy ngoài nghe đt rãnh tay còn "chơi" được với đồ chơi trên xe của bác ấy nữa, vậy liệu em nên mua Blackberry không nhỉ
BlackBerry ko phải cái nào cũng tương thích đâu bác ơi, BlackBerry của em là 8830 World Edition, của vợ em là 8100 Pearl, nhưng chỉ có cái của em là làm được nhiều chuyện khác với cái dàn DVD theo xe thôi, còn cái của vợ em thì chỉ cắm jack vào vào sử dụng dàn nút điện thoại trên vô lăng là OK. Ngoài ra, với cái BB 8830 của em, khi kết nối ko dây với dàn DVD, em cũng có thể sử dụng chức năng điện thoại trên xe mà ko cần nối jack gì cả. Lúc đó nếu có ai gọi đến, nó sẽ hiện số trên màn hình xe, danh bạ và history những cuộc gọi đi, cuộc gọi nhỡ sẽ tự nạp vào màn hình DVD trên xe, hoặc có thể bấm số trực tiếp trên màn hình luôn (tiện dụng quá nhỉ!) - Ngoài ra khi nói chuyện trên xe, nếu đến đoạn nội dung ko muốn những người khác trong xe nghe thấy, sẽ bấm vào nút SWITCH trên màn hình, tìn hiệu thoại sẽ quay trở về với cái điện thoại của mình, cầm điện thoại lên và nghe nói như bình thường.
Em diễn tả như thế là quá kỹ rồi, các bác tự trang bị cho mình và thưởng thức công nghệ hiện đại này nhé! Minh họa cho các bác quả ảnh nè...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: muakskisses

Vậy bác tháo sợi dây nối điện thoại trên xe và sợi dây headphone của con E51 mang theo, vào em làm cho, xong test trên xe của em, sau đó em và bác đi làm 1 chầu cầy tơ bí tỉ nhé!

Bác chỉ giúp em cái dây sonyericson p990i được không?
Cám ơn Bác nhiều.

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Bác cứ mang dây và điện thoại đến gặp em, em làm cho!

Cám ơn Bác. Cho em xin địa chỉ đi

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Bác ở SG hay HN, có gì bác cứ PM cho em nhe!

Đã PM cho Bác. Mong tin Bác.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Em lấy xe rồi thì nhờ bác Mua hun nhá,xin hậu tạ bác 1 chầu

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bác múc cái 8830 đấy ở đâu đấy ạ? thiệt hại mấy thằng Mỹ để em đi múc theo bác phát, cho đỡ phải cắt nối chi cho mệt. Vụ này có khi lại lạm phát quả DVD nữa đây!

Trích đoạn: thanhmap

Các bác đi SF rồi cho em hỏi là đi SF thì xài đt nào để tiện nghe trên xe nhất ạh, như bác Mua hun nói thì Blackbery của bác ấy ngoài nghe đt rãnh tay còn "chơi" được với đồ chơi trên xe của bác ấy nữa, vậy liệu em nên mua Blackberry không nhỉ
BlackBerry ko phải cái nào cũng tương thích đâu bác ơi, BlackBerry của em là 8830 World Edition, của vợ em là 8100 Pearl, nhưng chỉ có cái của em là làm được nhiều chuyện khác với cái dàn DVD theo xe thôi, còn cái của vợ em thì chỉ cắm jack vào vào sử dụng dàn nút điện thoại trên vô lăng là OK. Ngoài ra, với cái BB 8830 của em, khi kết nối ko dây với dàn DVD, em cũng có thể sử dụng chức năng điện thoại trên xe mà ko cần nối jack gì cả. Lúc đó nếu có ai gọi đến, nó sẽ hiện số trên màn hình xe, danh bạ và history những cuộc gọi đi, cuộc gọi nhỡ sẽ tự nạp vào màn hình DVD trên xe, hoặc có thể bấm số trực tiếp trên màn hình luôn (tiện dụng quá nhỉ!) - Ngoài ra khi nói chuyện trên xe, nếu đến đoạn nội dung ko muốn những người khác trong xe nghe thấy, sẽ bấm vào nút SWITCH trên màn hình, tìn hiệu thoại sẽ quay trở về với cái điện thoại của mình, cầm điện thoại lên và nghe nói như bình thường.
Em diễn tả như thế là quá kỹ rồi, các bác tự trang bị cho mình và thưởng thức công nghệ hiện đại này nhé! Minh họa cho các bác quả ảnh nè...

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@muakiss :Em cũng đăng ký quả DT giống của bác nữa nhé,nhưng cho em hỏi ngu phát là có thể add Viet Map vào đấy không vậy?

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Thằng bạn bên Mỹ gửi về cho em (nhưng máy Made in Mexico), nó mua bên kia giá bao nhiêu em ko biết, nhưng về đây em mang đi giải mã cả 2 mạng GSM và CDMA tốn mất 50usd, xài con này thích lắm bác ạh, bác xài mạng nào cũng được hết, em thích nó còn hơn con iPhone nữa (iPhone em xài đúng 3 ngày là chán ngay, bán luôn) - Pin xài 5 ngày, sóng mạnh vô địch, nói ko biết các bác có tin ko, em ngồi trên chiếc Boeing 747, bay cao 11,000m, mở điện thoại lên vẫn bắt được sóng đấy!