Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Em báo cáo với bác là em cũng tình cờ phát hiện ra em dùng đang DT ghẻ Motorola 680i (loại có màn hình cảm ứng) mà em mua cách đây 3 năm rồi (hôm ra HN e thấy hình như Hùng cò cũng xài cái này thì phải) thì vừa như in với cái dây cắm theo xe của SantaFE,xài với chức năng rãnh tay tuyệt vời luôn.Em thông báo để AE nào có còn sót lại cái 680i này thì test thử đi hay lắm...

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
RE: Điện thoại rãnh tay cho SantaFE

Cái này em nói luôn các bác cứ để ý rồi làm cũng đơn giản thôi! Bất kể các bác đang dùng điện thoại nào cứ vào google search " Pins out ..tên điện thoại đang dùng" để biết đâu là chân mic, đâu là volume, đâu là mát, rồi chế là ngon ngay, chỉ trừ những loại có mạch điều khiển video trên tai nghe thì em cũng chưa làm được!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

giống đợt dân đi Bim hay Mer xịn săn con nokia serie 6xxxi j j ý nhỉ? dài ngoằng, đen trắng trông như cái bánh chuôí

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: nhh2811

Cái này em nói luôn các bác cứ để ý rồi làm cũng đơn giản thôi! Bất kể các bác đang dùng điện thoại nào cứ vào google search " Pins out ..tên điện thoại đang dùng" để biết đâu là chân mic, đâu là volume, đâu là mát, rồi chế là ngon ngay, chỉ trừ những loại có mạch điều khiển video trên tai nghe thì em cũng chưa làm được!
Túm được rồi, mai bác ra LĐH ngồi cho em nhờ, mấy ngày nay mệt quá :D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: kanz_min

giống đợt dân đi Bim hay Mer xịn săn con nokia serie 6xxxi j j ý nhỉ? dài ngoằng, đen trắng trông như cái bánh chuôí
Wow, em mới phát hiện được là cái điện thoại BlackBerry 8830 World Edition của em có thể điều khiển được dàn âm thanh trên xe luôn, khi điện thoại này chơi nhạc, em ấn vào nút chuyển tín hiệu sang Santa Fe, thế là hệ thống âm thanh 9 loa trên xe bắt tín hiệu và phát ra, âm thanh nghe tuyệt đỉnh luôn, chỉ mỗi tội... điện thoại sẽ mau hết pin vì vừa chơi nhạc lại vừa chuyển tín hiệu không dây sang thiết bị thu phát khác! Có bác nào muốn kiểm nghiệm tính năng này thì làm 1 bữa offline, em sẽ "trình diễn" cho các bác xem!

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47

@muakskisses: điện thoại BlackBerry 8830 World Edition của bác có xài được mạng GSM không, dùng CDMA thì bác dùng của SFone hay HT và có ổn định không ạ, GPS chắc không dùng được ở VN đâu nhỉ?

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

8830 World Edition là điện thoại mà bạn có thể sử dụng tại khắp 170 nước trên thế giới, vì nó vừa xài được mạng GSM vừa xài được CDMA 1X-EVDO, Qualcomm 3G - tức là có thể vừa xài Mobifone, Vinaphone, Viettel và song song là xài mạng SFone hay HT-mobile luôn, hiện tại tôi mới chỉ sử dụng mạng GSM thôi, chưa bắn số SFone hay HT vào vì chưa có nhu cầu, nếu bác tìm giúp 1 số HT nào đẹp đẹp thì em sẽ làm luôn, lúc đó điện thoại này sẽ xài song song 2 số luôn, tuyệt vời nhỉ! Định vị GPS trên điện thoại vẫn hoạt động bình thường với GPS Map!

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: Hoang

Trích đoạn: nhh2811

Túm được rồi, mai bác ra LĐH ngồi cho em nhờ, mấy ngày nay mệt quá :D

Hoàng ơi Em chế thử 1 cái cho nokia 6300 đi ! Anh bó tay vụ đó luôn! toát hết mồ hôi mấy tiếng mà không được!

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47

Số HT đẹp em có thể tìm cho bác được nhưng giờ sắp chuyển sang GSM rồi nên nếu bác dùng chơi thì e hơi phí. Con 8830 World Edition ngon đấy nhỉ, em quan tâm đến quả GPS của nó bác có thể cho ít thông tin khi dùng được không, thank bác!