Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Chân côn Innova nhà em quá cứng, mỗi lần kẹt xe là mỏi cả chân, em muốn chỉnh lại cho nhẹ tí ko biết có được ko và ở đâu sửa được ạ? Mong các bác tư vấn.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.614
113
Thủ Đức - TP.HCM
Chân côn Innova bình thường là nhẹ và trơn tru. Nếu thử qua các xe chân côn dùng dây cáp thì sẽ thấy khác biệt rất rõ. Nếu chân côn xe Bác quá nặng thì là bất bình thường. Nhưng không biết Bác đã so sánh với và xe Innova khác chưa ạ?

Có gì Bác mang vào đại lý kiểm tra lại đi hen.

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
ddtuyen nói:
Chân côn Innova bình thường là nhẹ và trơn tru. Nếu thử qua các xe chân côn dùng dây cáp thì sẽ thấy khác biệt rất rõ. Nếu chân côn xe Bác quá nặng thì là bất bình thường. Nhưng không biết Bác đã so sánh với và xe Innova khác chưa ạ?

Em chưa thử với Ỉn khác nhưng con Ford Focus nhà em nó nhẹ tênh à.

Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
44
S.O.S NT
Cty e con ỉn với con Kia thaco 1,4 tấn chân côn 'nhẹ' như nhau, chân côn vợ em cerato thì nhẹ hơn hẳn 2 con kia, em nghỉ con ỉn dòng xe to nên nó phải nặng thế, ko biết có đúng hay ko, nhưng cũng mâu thuẫn vì e cũng đã chạy thử pajero rồi, cũng nhẹ tênh à

Hạng B1
10/7/12
90
67
33

Chân côn Innova là chân côn dầu hả mấy bác? Jolie chân côn cơ mới nặng. Từ hồi bỏ Jolie em toàn đi AT nên cũng hơi thắc mắc Innova chân côn cơ cấu nó ra sao.