Tư Vấn Chia Sẻ Diều hâu vàng cất tiếng

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
Hôm CN 1/7 sau khi gắn mắt cú xanh lè cho Diều hâu vàng xong, chẳng có j làm buồn quá vác em qua PMH chạy chơi, các bác xem vài videoclip tiếng nổ của em nó và depa (không burnout đâu nhé:D)

Diều hâu cất tiếng[8D]

http://www.youtube.com/watch?v=xWM_SEt2xu0

Depa

http://www.youtube.com/watch?v=Xcw9OUypzeE

trong lúc mình test, gặp 1 đám chạy 2 Dylan, 2 SH thấy em test xong chẳng vấn đề j thế là cũng leo lên đua với nhau, tập núp jó:D:D, em quay lại luôn, các bác xem chơi

đua

http://www.youtube.com/watch?v=1E78gVnPIOE

núp jó

http://www.youtube.com/watch?v=n6T7yTQYZgY

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Diều hâu vàng cất tiếng

:D Cái này nghe em cứ tưởng Lam bò vàng kêu lúc đứng xa cả mét ấy chứ nhỉ ??? Nhưng mà hình như lam bò khi xe xa cả mét nghe y chang thế, chứ nếu để gần như bác thế này thì chắc xe này Teo .... pô này xxx sướng là fải rồi ....gặp em em chỉ đi theo xe này bắt khỏi chối nhiều :)

bodykit đằng sau nứt rồi kìa Vịt ơi:D Đã vậy còn có người thuyết minh pô này pô thật pô này pô giả mới ghê chứ...vạch áo cho người xem lưng gòi bác kìa:)

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

À, thì ra bác đổi 53 lấy chiếc của bác Cô tét quay

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Tiếng pô nghe dữ ghê nhưng đèn sau của xe bác kg hợp cho lắm,bác có thể chế đèn khác đẹp hơn đâu cần fải lấy đèn của Altis trông xấu wá.Dzọt:D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Cái này nghe em cứ tưởng Lam bò vàng kêu lúc đứng xa cả mét ấy chứ nhỉ ??? Nhưng mà hình như lam bò khi xe xa cả mét nghe y chang thế,
bác so xe em vói Lambo làm em ngại quá:D:D[8D][8D]

pô này xxx sướng là fải rồi ....gặp em em chỉ đi theo xe này bắt khỏi chối nhiều
có cái thằng *** bụng phệ hay đứng ở Đinh Bộ Lĩnh nó nghĩ y chang như bác vậy đó, cứ thấy xe em là nó biết chiều có độ nhậu:(, mà e lại để xe ở gần đó, suốt ngày phải đi qua chỗ nó nên toàn phải tìm đường tắt mà đi:D

À, thì ra bác đổi 53 lấy chiếc của bác Cô tét quay
là cái j vậy bác, em hổng hỉu???[8|]

Tiếng pô nghe dữ ghê nhưng đèn sau của xe bác kg hợp cho lắm,bác có thể chế đèn khác đẹp hơn đâu cần fải lấy đèn của Altis trông xấu wá.Dzọt
lo mà zọt lẹ đi nhé, không anh xử chú à:mad:

Hạng B2
30/3/05
387
1
0

mà theo thông tin thì chẳng ai để ý đến con xe của chú cả và người ta tự chạy đó chú, chiều nào chú ra đó chẳng thấy cả đám tụ tập. chú đang đoán mò à :D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

mà theo thông tin thì chẳng ai để ý đến con xe của chú cả và người ta tự chạy đó chú, chiều nào chú ra đó chẳng thấy cả đám tụ tập. chú đang đoán mò à
thế hóa ra là bác tập đu jó đó àh, trên Dylan hay SH vậy? Thế mấy chú tới trước mà sao ko đua luôn, mà mới thấy chiếc Pickup PMH Sercurity là các chú đã chạy mất dép rồi, làm ngồi chờ muốn chít[8D]

Hạng B2
30/3/05
387
1
0

Trích đoạn: Wit Diablo

mà theo thông tin thì chẳng ai để ý đến con xe của chú cả và người ta tự chạy đó chú, chiều nào chú ra đó chẳng thấy cả đám tụ tập. chú đang đoán mò à
thế hóa ra là bác tập đu jó đó àh, trên Dylan hay SH vậy? Thế mấy chú tới trước mà sao ko đua luôn, mà mới thấy chiếc Pickup PMH Sercurity là các chú đã chạy mất dép rồi, làm ngồi chờ muốn chít[8D]

ủa em đứng trên cầu nhìn xuống chỉ thấy một nải chuối vàng nên ko để ý lôi cái cell phone ra way , pickup hình như đuổi bác mới đúng mà tụi em vẫn du hí lên cầu tâm sự mừ, mấy chú bữa đó em quen cũng có Bi Em đó, ko gắn bô to xịn như chú nhưng chấp hẳn Altis 1 cột đèn chạy 2k2 nhỉ => diều hâu vàng có thích thử không ? còn vấn đề đu gió chắc bác phải tập mới đúng chứ bên đó đang đi dạo đó bác ạ :)

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

:DCăng rồi ....xin can mấy bác nhé....cọp gặp đại bàng gòi :D