Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Bà cả em muốn mua con này. Em thì đang nhắm con Rush, vì con Xpander từng bị lỗi bơm xăng và phuộc chảy dầu. Bà cả thì chê con Rush xấu và thái độ sale Toy lồi lõm. Chả biết sao luôn. Quan trọng là tiền bà cả nắm :(
Năm 2017 cũng khối xe innova bị chảy dầu phuộc đó bác, trong đó có xe trong đội em, chẳng qua không bị đưa lên báo chí, người dùng im lặng đi bảo hành thôi

• Like
Reactions: No[2]
Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Bà cả em muốn mua con này. Em thì đang nhắm con Rush, vì con Xpander từng bị lỗi bơm xăng và phuộc chảy dầu. Bà cả thì chê con Rush xấu và thái độ sale Toy lồi lõm. Chả biết sao luôn. Quan trọng là tiền bà cả nắm :(
Con rush lúc mới ra có phốt túi khí quá nhạy, đi ổ gà xác suất túi khí làm việc rất cao. Đã chỉnh lại nhưng biết đâu lại thành ra không nổ như nhiều xe khác của Toy thì chết dở. Thái độ sale Toy lồi lõm lâu lắm rồi, xe bán ế nói chuyện còn nghe được, xe thấy mùi "hot" chút thôi là lại giở giọng ban ơn "cho phép" khách hàng "được" mua xe dù họ đã phải nôn ra vài chục đến cả trăm triệu tiền lạc.

• Like
Hạng D
6/12/14
1.340
1.303
113
Rất nhiều người nổi tiếng và thành đạt đều có chung quan điểm là nghe lời vợ, kể cả nhiều vị vua, ngay cả Khổng Minh cực giỏi cũng rất nghe lời vợ. Bạn muốn nổi tiếng và thành đạt hay muốn mãi mãi là người bình thường?

• Like
  • Haha
Reactions: No[2] and lvtphong
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Thằng sales quan trọng gì. Thằng nào rẻ thì mua. Bán cho pác xong nó lướt nhìn gì mặt nó nữa. Quan trọng là hậu mãi sau này. 5000km pác phải đi bảo dưỡng 1 lần, chưa nói xe trục trặc gì nữa. Hậu mãi toy thì là số 1. Còn mít thì đứng tốp từ dưới nên

• Love
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
loa này nghe hay hơn loa bose ko các bác?
Bose chỉ loa nghe nhạc bình dân thôi cụ. Các xe ở việt nam đa phần gắn loa ko thương hiệu nhãn mác. Có xe nào gắn loa bose là quảng cáo ầm ĩ. Thực chất hãng bose chỉ là hãng loa bình dân

• Like
Reactions: mitsubishi_evo
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Bose chỉ loa nghe nhạc bình dân thôi cụ. Các xe ở việt nam đa phần gắn loa ko thương hiệu nhãn mác. Có xe nào gắn loa bose là quảng cáo ầm ĩ. Thực chất hãng bose chỉ là hãng loa bình dân
tại em thấy loa bose nghe hay hơn sony mà lại đắt gần gấp đôi bác aj.

em đồng ý với bác nếu so với nhiều thương hiệu cao cấp thì Bose chỉ là hạng bình dân thôi, sở dĩ về xứ mình nó luôn được coi là hàng hiệu vì nhiều người dùng đánh giá cao (do họ chưa bao giờ thử những sản phẩm khác) với nến bác nào chuyên âm thanh cũng thừa biết, không có loại loa hoặc hãng loa nào thiết kế ra để đáp ứng tốt mọi thể loại nhạc, ngay cả việc đơn giản là đóng cái thùng sub hơi thì chất liệu gỗ, không gian thùng, các góc của thùng cũng ảnh hưởng đến biểu đồ hình sin của âm bass rồi.