Hạng B2
28/1/15
265
211
43
34
Anh cứ nói thế mất hết tình cảm anh em nhen. Có sao nói vậy thôi. Xe thì một đời ta muôn đời nó cãi nhau chi mất tình.

@Nightdriver : Anh nói có gì sai không em trai ? Cuối tuần vui vẻ nhé
Hề hề, bác chí phải em ngựa non háu quá

• Like
Reactions: milkyqh
Hạng B2
11/12/11
302
2.333
93
Phí thời giờ. Để thời gian cho vợ con, bạn bè, sắp xếp phóng xe đi du lịch, cafe, mua sắm... Ai thích đi xe Toy, Hàn xẻng, Đức quốc... thì mặc kệ, quan hệ gì với các anh mà tranh với cãi.

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Phí thời giờ. Để thời gian cho vợ con, bạn bè, sắp xếp phóng xe đi du lịch, cafe, mua sắm... Ai thích đi xe Toy, Hàn xẻng, Đức quốc... thì mặc kệ, quan hệ gì với các anh mà tranh với cãi.
Ây...dza... Ai cũng có suy nghĩ như bác Thiên Hạ Thái Bình rồi. Ngặt nỗi..." Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng". Biết làm sao hả!!!???

• Like
Reactions: milkyqh
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Để tôi đi tìm cái búa và cái đe của ông thợ rèn xem nó có bị gì không rồi về tiếp chuyện với bác.
Không phải tôi thích hơn thua với bác, nhưng tôi chỉ muốn kêu bác trước khi coi cái búa với cái đe của bác thợ rèn thì hãy động não suy nghĩ xem bác thợ rèn dùng cái búa và đe để rèn cái gì nhé. Hãy thử suy nghĩ xem nếu nằm giữa cái búa và cái đe không phải là 1 thanh sắt chưa tôi đã nóng đỏ mà là 1 cái đe khác thì chuyện gì sẽ xảy ra nhé. Hãy cố gắng dùng cái đầu mình 1 xíu nhé, đừng cố tỏ ra nguy hiểm như thế. Đôi lời góp ý với bác thôi.

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Không phải tôi thích hơn thua với bác, nhưng tôi chỉ muốn kêu bác trước khi coi cái búa với cái đe của bác thợ rèn thì hãy động não suy nghĩ xem bác thợ rèn dùng cái búa và đe để rèn cái gì nhé. Hãy thử suy nghĩ xem nếu nằm giữa cái búa và cái đe không phải là 1 thanh sắt chưa tôi đã nóng đỏ mà là 1 cái đe khác thì chuyện gì sẽ xảy ra nhé. Hãy cố gắng dùng cái đầu mình 1 xíu nhé, đừng cố tỏ ra nguy hiểm như thế. Đôi lời góp ý với bác thôi.
Ôi! Đầu với chả não!
1 con xe nặng hơn 1,2 tấn nằm kẹp giữa 2 con xe nặng ?? tấn mà lại ví với 2 cái đe và 1 cái búa thì tôi cũng chịu ông rồi đới.

Ngay cả trong trường hợp nếu nằm giữa cái búa và cái đe là 1 cái đe khác (nhỏ hơn, đã tôi và không cần nung nóng) thì kết quả sẽ ra sao?

Hãy xem lại cái đầu của mình trước khi nghĩ đến cái đầu của người khác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Quê em vừa xảy ra tai nạn với Mazda6 ở đường 3/2, ko thấy ruồi nhặng gì bu vào cả...
R.I.P nạn nhân còn quá trẻ!
Có thớt nói về tai nạn này hôm qua rồi bác. Trên đường thiên lý đó.
Hôm qua e ghé VT quên mất vụ PKL. Mà cũng kg biết tìm bác nơi mô?