Hạng B2
24/8/13
290
468
63
Hư Vô
Thêm một trường hợp các bác nào sùng bái Toyota hãy nghĩ cho sinh mạng của mình
tai-nan-2-6931-1433035262_490x294-1-jpg.269180

Nguô`n http://vnexpress.net/

Dạ!
Em xin chào Bác chủ, và toàn thể các Bác khách ở đây!

Đối với em, đây là một tai nạn thảm khốc và thương tâm. Đương nhiên không ai biết trước và muốn nó xảy ra hết ạ! Em mong mọi người nên tôn trọng những người đã mất, cũng như suy xét sự việc một cách khách quan. Chứ không nên đào sâu về bất cứ một quan điểm nào hết. Em cảm thấy ấu trĩ lắm ạ.

Em xin lỗi!

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Nguyên gia đình người ta bị nạn mà các bác mang lên đây bàn tán chuyện tốt xấu của các hãng xe liệu đúng hay sai? Tai nạn đâu ai muốn xãy ra.

Hãy bàn chuyện tốt xấu của chiếc xe trong những clip test chất lượng xe. Xin đừng lấy tai nạn của một gia đình người khác ra để nói chuyện pr cho một hãng xe nào đó.

Hạng B1
27/6/08
86
84
18
Thuận An-Bình Dương
Trên "thiên đường" mang tên VN, ngày nào cũng chết 30 nhân mạng vì tai nạn giao thông. Chúng cháu hiểu và đau lắm các cụ ah. Họ chết vì có quá nhiều bất cập trong quản lý xã hội, và trong đó, có chất lượng phương tiện thiếu an toàn. Cháu thấy chủ thớt nêu vấn đề cũng có lý đấy chứ ạ

Hạng D
Thêm một trường hợp các bác nào sùng bái Toyota hãy nghĩ cho sinh mạng của mình
tai-nan-2-6931-1433035262_490x294-1-jpg.269180

Nguô`n http://vnexpress.net/
Dạ đây là rủi ro ko ai mong muốn cả. Bác đừng trách chủ xe cũng như những người đang chạy Toyota nữa ạ. Chẳng ai muốn tai nạn đến với mình đâu.

CŨNG QUA ĐÂY EM NÓI LUÔN ĐÂY LÀ ALTIS NHẬP MỸ NHE BÁC.
trân trọng

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Lại có cụ bị chạm vào tự ái rồi he he. Em đang chạy Sò, cũng thấy nhiều gạch đá, chắc khoảng một rổ, nhưng Toy VN thi chắc tính bằng ao, mà toàn đá tảng ko he he
Số lượng gạch đá cũng phần nào thể hiện mức độ hung hăng, hiếu chiến, hiếu thắng; Tâm lý ghen ăn tức ở, thích dìm hàng, tiểu nhân đắc chí; Thái độ và hành động như (không biết dùng từ gì nữa)... "1 lũ Kền Kền".

Chỉnh sửa cuối: