Hạng C
17/10/14
534
675
93
Ơ hay, sao các cụ biến chúng cháu thành kền kền chỉ vì thể hiện ý kiến cá nhân lo ngại về chất lượng một sản phẩm nào đó nhỉ? Các cụ xúc phạm chúng cháu như vậy là không đúng với nội quy diễn đàn và không văn hóa chút nào. :(
Nếu có văn hóa thì phải phát biểu đúng lúc, đúng chỗ nhé cụ.

Hạng B2
1/4/15
200
318
63
33
Ap Binh Duong (1), Vietnam
Số lượng gạch đá cũng phần nào thể hiện mức độ hung hăng, hiếu chiến, hiếu thắng; Tâm lý ghen ăn tức ở, thích dìm hàng, tiểu nhân đắc chí; Thái độ và hành động như (không biết dùng từ gì nữa)... "1 lũ Kền Kền".
ng ta đang nói ra quan điểm và giúp nhau chọn xe chất lượng, tốt và an toàn cho toàn thể ae trên diễn đàn os bác nói thế là ý gì? nói chuyền có văn hóa tí đi bác ợ! lũ? ai là lũ? bác là gì mà gọi những người đưa ra quan điểm khác bằng lũ? ng ta có ý tốt giúp những ng đang sắp và sẽ mua xe chọn dc xe tốt thôi! bác nghĩ xe nhật có mỗi 1 hãng và xe hàn có 1 hãng thôi hay sao? tiêu chí e vẫn chọn xe nhật nhưng k chọn toy đấy! bác là cái đinh gì mà kêu bọn e là LŨ?
lớn rồi ăn bậy dc nhưng k dc nói bậy đâu nhé!

Hạng B1
27/6/08
86
84
18
Thuận An-Bình Dương
Nếu có văn hóa thì phải phát biểu đúng lúc, đúng chỗ nhé cụ.
Chỗ này (topic này) là nơi người lập ra bày tỏ sự lo ngại về chất lượng sản phẩm sau một vụ tai nạn đặc biệt nghiêm trọng mà chiếc xe bị vò nát như một hộp giấy. Chúng cháu bày tỏ sự lo ngại của mình là điều bình thường, có gì không "đúng lúc, đúng chỗ" cụ chỉ cho cháu xem nào?
P/s: Dù không đồng ý với cụ nhưng cháu vẫn tôn trọng ý kiến của cụ, không gọi cụ là động vật, đây là không gian sinh hoạt cộng đồng, mình nên tôn trọng nhau một chút cụ ạ.

Hạng B2
1/4/15
200
318
63
33
Ap Binh Duong (1), Vietnam
Nếu ko tự nhận mình giống kền kền, sao bác phải nhảy dựng lên thế!
không phải là nhận hay k nhận! mà các bác cứ thấy các e góp ý thì các bác nhảy dựng lên nói là chúng e chê toy thần thánh của các bác này nọ... khuyên các bác chọn xe hàn? k e vẫn chọn xe nhật nhưng e tìm hiểu sâu về độ an toàn e thấy toy vẫn k bằng HD chứ chưa nói tới MD... các bác phải nói cho văn minh lịch sự thì chúng e mới phục! chứ nói kiểu đó e KHINH. e còn nhỏ lắm mới có 24t thôi vẫn còn non và xanh nhưng xe tìm e yêu... e cũng yêu camry nhưng phải là camry nhập. chứ hàng VN thì e vẫn coi như rác! vì VN nội địa hóa 50% rồi xe kém an toàn, đấy giá lên cao cho thấy toy coi ng tiêu dùng việt mình thần thánh quá!

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Thứ nhất, là góp ý kiểu như bác, nó chả có cái giá trị quái gì, ngoài mục đích GATO cả.
- Nếu 1 cái K3, và 1 cái Altis đối đầu nhau, và cái K3 còn nguyên, còn Altis bẹp dúm, thì lúc đó đúng là phải xem xét nghiêm túc, và cũng cần có các cơ quan có chuyên môn thẩm định.
- Nếu cái K3, bị kẹp giữa đầu kéo như tai nạn vừa xảy ra, và kết quả là K3 chỉ móp sơ, người trong xe an toàn, còn tài xế xe đầu kéo và xe khách 45c chỗ đều tử nạn vì 2 xe biến dạng, lúc đó hãy chê Altis.
Sự so sánh là khập khiễng, nếu ko cùng hoàn cảnh.
Trong vụ Fortuner đối đầu chết 3 khách trong xe i10, đáng trách là tài xế xe Fortuner, chứ không phải tại người mua i10. Bác bình luận vụ này theo quan điểm của bác xem thế nào?

IZZ
Hạng B1
6/11/04
57
107
33
Khi so sánh, đánh giá cần khách quan, lấy 1 con cùng phân khúc và tầm tiền của Altis ra để ước lượng liệu rằng trong hoàn cảnh đó xe đó sẽ thế nào, những người trong xe liệu còn sống?

Các bác thật dễ thương, em iu các bác và diễn đàn!

Hạng C
17/10/14
534
675
93
ng ta đang nói ra quan điểm và giúp nhau chọn xe chất lượng, tốt và an toàn cho toàn thể ae trên diễn đàn os bác nói thế là ý gì? nói chuyền có văn hóa tí đi bác ợ! lũ? ai là lũ? bác là gì mà gọi những người đưa ra quan điểm khác bằng lũ? ng ta có ý tốt giúp những ng đang sắp và sẽ mua xe chọn dc xe tốt thôi! bác nghĩ xe nhật có mỗi 1 hãng và xe hàn có 1 hãng thôi hay sao? tiêu chí e vẫn chọn xe nhật nhưng k chọn toy đấy! bác là cái đinh gì mà kêu bọn e là LŨ?
lớn rồi ăn bậy dc nhưng k dc nói bậy đâu nhé!
Ơ hay! Cái cụ này, cụ sà từ đâu xuống vậy?
Cháu có đả động gì đến cụ đâu nào?
Là cụ tự nhận đấy nhá.

Hạng B1
27/6/08
86
84
18
Thuận An-Bình Dương
Khi so sánh, đánh giá cần khách quan, lấy 1 con cùng phân khúc và tầm tiền của Altis ra để ước lượng liệu rằng trong hoàn cảnh đó xe đó sẽ thế nào, những người trong xe liệu còn sống?

Các bác thật dễ thương, em iu các bác và diễn đàn! .
Đây là bằng chứng rõ nhất cho sự vô văn hóa của nick IZZ. Đừng nghĩ diễn đàn ảo mà văng tục kiểu vô học mất dạy đường chợ ra đây nhé.