Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng C
27/8/11
628
485
63
Vè che mua em ko có bác nhe...hôm trước có 2 3 bộ em cho hết rồi.
gạt mưa bác thử thay lá lúa xài thử đi... Loại gạt mềm này vẫn thay lá lúa được á... Cuối cùng mà ko dc thì em gửi cho nhé.
Bác Phan gửi cho em bộ gạt mới đê, bộ hôm trước bị rách lá lúa em bỏ luôn rồi.

P/S: Bác clieduyet gửi tặng em bộ vè che mưa hihi, nhờ bác Phan chuyển cùng bộ gạt nước mưa xuống Vũng Tàu giúp em nha. Thanks hai bác nhiều.

Hạng C
27/8/11
628
485
63
Vè che mua em ko có bác nhe...hôm trước có 2 3 bộ em cho hết rồi.
gạt mưa bác thử thay lá lúa xài thử đi... Loại gạt mềm này vẫn thay lá lúa được á... Cuối cùng mà ko dc thì em gửi cho nhé.
Bác Phan gửi cho em bộ gạt mới đê, bộ hôm trước bị rách lá lúa em bỏ luôn rồi.

P/S: Bác clieduyet gửi tặng em bộ vè che mưa hihi, nhờ bác Phan chuyển cùng bộ gạt nước mưa xuống Vũng Tàu giúp em nha. Thanks hai bác nhiều.

Hình như bác RBX không gửi gạt nước mưa cho em thì phải? Nếu chưa gửi thì thôi cũng được nha bác Phan, hôm rồi vào hãng em thay cao su cho bộ gạt zin theo xe xài thấy ngon phết, hiện chưa có nhu cầu.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hình như bác RBX không gửi gạt nước mưa cho em thì phải? Nếu chưa gửi thì thôi cũng được nha bác Phan, hôm rồi vào hãng em thay cao su cho bộ gạt zin theo xe xài thấy ngon phết, hiện chưa có nhu cầu.
Xin loi em quên... Ok bác... bữa giờ em chưa gửi cho ai hết

• Like
Reactions: QuynhLato
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
thanh lys dum a bạn mâm Zinger đang gắn cho Grandis mâm cực đẹp. giá 8tr bao ship. bác nào cần inbox e

• Like
Reactions: huy812000