Tập Lái
4/10/07
18
0
0
Em có thék mék về dàn loa con Civic... nó nghe rất là lụp bụp. Có bác nào chuyên âm thanh xe ngoài HN chỉ e vài đường với =^o^= mong là trước tết e có thể có nhạc hay nghe trong xe :)

các bác hảo tâm cho em lun giá tham khảo nếu có thể nhé~~~ mucho gracias~~

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng
RE: Độ dàn loa cho Civic tại HN.. ợ đâu hạh các pák?

Sao bác lại bảo dàn loa của Civic lụp bụp ? Bác xem lại chứ em chạy con 2.0 mở nhạc nghe hay cực , chính máy chú thợ điện tử nhìn thấy dàn loa phía sau cốp cũng thán phục mà .

Tập Lái
4/10/07
18
0
0

zạ hay zở tuỳ tai mà bák... nghe nhỏ thì cũng tạm tạm nhưng nghe to sẽ thấy ngay hạn chế về công suất cũng như chất lượng các loa trên civic... chí ít thì cũng fải thêm loa bass để tách riêng âm trầm ra ợ... ở HN có chỗ nào cung cấp món này các bác chỉ záo em với =^~^= chi phí khoảng mấy chai ợ?

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.759
93

Lắm lúc em thấy mấy người bán băng đĩa dạo trên xe 3 bánh dàn của họ nghe còn hay hơn xe hơi (một số loại xe hạng trung thôi)! Các bác co thấy thế k?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/4/07
69
3
8

với loại 1.8 bác chỉ cần lắp thêm 2 loa tép trên góc 2 táplô là nghe cũng ổn rồi còn nếu bác thích độ thật hoành tráng thì ra Bác Thanh Tung audio hoặc ra chu minh Khôi sẽ đựoc như ý

Hạng B1
30/3/07
70
0
0
www.tranglinh.com.vn

Trích đoạn: gari

với loại 1.8 bác chỉ cần lắp thêm 2 loa tép trên góc 2 táplô là nghe cũng ổn rồi còn nếu bác thích độ thật hoành tráng thì ra Bác Thanh Tung audio hoặc ra chu minh Khôi sẽ đựoc như ý
Bác cho em địa chỉ của 2 bác này để em làm với

Tập Lái
4/10/07
18
0
0

yeah bác gà ri cho e xin thông tin liên lạc 2 bác kia tẹo~~ sắp tết rùi mót nghe nhạc hay wá~~ T-T

Hạng B1
11/4/07
69
3
8

Bác ra Minh khôi 2A Trần Nhân Tông Hoặc Bác Thanh Tùng audioẻơ Ngô Quyền E không nhớ rõ địa chỉ nhưng của hàng Bác Thanh Tùng đối diện Bộ Thương Mại đấy
[YouTube=]

Tập Lái
3/5/07
18
0
0

Trích đoạn: HP

Lắm lúc em thấy mấy người bán băng đĩa dạo trên xe 3 bánh dàn của họ nghe còn hay hơn xe hơi (một số loại xe hạng trung thôi)! Các bác co thấy thế k?

Bác cứ quá lời. Chắc là bác này chuyên độ loa cho oto nên cứ thích xui mọi người đi thay loa. Còn nếu ko phải vậy thì chắc tai bác có vấn đề.

Tập Lái
3/5/07
18
0
0

Trích đoạn: gari

Lắp thêm 2 loa tép trên 2 góc táplô thì lộ quá, trông ko đẹp. Ko biết có cách lắp nào để giấu đc loa tép đi mà tiếng vấn hay ko bác???