Hạng C
30/8/06
634
202
43
VNH South
Em cũng đu theo bác Dennis độ xong cho V2 2.4 luôn, test mọi chức năng đều ok.
Cám ơn bác Dennis đã order hàng giúp em.

Hạng C
30/8/06
634
202
43
VNH South
kevinhuynh99999 nói:
Show hàng luôn đi a mc claren
Em post 2 tấm hình lên để các bác chiêm ngưỡng option mới of V2:
Đây là công tắc đã được lắp vào volang:
Độ thành công cruise control cho Camry Lẩu Dê :)

Còn đây là chữ CRUISE đã sáng trên đồng hồ:

Việc lắp ráp và chạy dây cũng đơn giản như bác Dennis đã làm, chỉ chạy dây từ ECU pin 40 lên đấu vào công tắc la xong.
Chiều nay em đã test trên đường từ Sài Gòn về Vũng Tàu, mọi chức năng đều ok: on/off tốt, tăng/giảm tốc độ và cancel bắng công tắc ok. Cancel chế độ bằng đạp thắng cũng hoàn hảo. Em hay đi tỉnh nên có CC rất tiện.

D_Z
Hạng B2
22/7/11
395
3
18
38
mc claren nói:
kevinhuynh99999 nói:

Việc lắp ráp và chạy dây cũng đơn giản như bác Dennis đã làm, chỉ chạy dây từ ECU pin 40 lên đấu vào công tắc la xong.
Chiều nay em đã test trên đường từ Sài Gòn về Vũng Tàu, mọi chức năng đều ok: on/off tốt, tăng/giảm tốc độ và cancel bắng công tắc ok. Cancel chế độ bằng đạp thắng cũng hoàn hảo. Em hay đi tỉnh nên có CC rất tiện.
Vậy mà k show hàng cho e út xem gì hết nha a,hihihi

Hạng C
30/8/06
634
202
43
VNH South
D_Z nói:
mc claren nói:
kevinhuynh99999 nói:

Vậy mà k show hàng cho e út xem gì hết nha a,hihihi
hehe, show cho chú xem Hải Yến rồi còn gì.

Tập Lái
23/8/12
43
2
6
dennis nói:
quá hay, cám ơn bác dennis.
Cái vụ này em đã tìm hiểu cả năm nay mà chưa có lối thoát, đã có lúc bế tắc đến mức em tính đến chuyển phải đổi xe vì cái Camry LD 2.4 2012 chả có cái CC. Thường xuyên chạy trên cao tốc Ninh Bình - Pháp Vân mà hay đãng trí nên cứ phải làm công tác từ thiện cho xxx suốt. Bác cho em hỏi lắp vô khi chạy nó có full function không zậy, chẳng hạn khi đạp phanh thì có tự động giảm tốc độ xuống không? Xem hình trên không rõ lắm nhờ Bác gửi giúp cho mấy tấm hình chụp trên vô lăng xem có mỹ quan không em với nhé.
Thanks Bác nhiều.