Hạng B1
15/6/04
64
8
8
Xe camry LD trong cái cốp đựng đồ trong xe, có 2 cái cao su đựng trong 1 túi nilon, và 1 cái miếng nhựa trắng, chẳng biết để làm gì ý các Cụ nhỉ? Em tìm chỗ để nhét vào mà chả biết... nhét vào đâu nữa? Các Bác cho em hỏi cục cao su và ống nhựa trắng dùng làm gì?

Tập Lái
23/5/07
4
0
0
Em cũng có thắc mắc giống hệt bác, em lấy xe mấy tháng rồi cũng chưa tìm ra chỗ để... nhét mấy cái đó vào! Hic! Có bác nào biết thì chỉ giùm bọn em với ạ! Thanks!

VIP CARD MEMBER
15/12/09
132
13
18
lắp dứơi gầm xe đó bác, hôm bữa e lấy xe nó cũng lắp cho e mà quên là chính xác vị trí nào rồi. Bác gọi điện đến cố vấn dịch vụ của TOY nó sẽ chỉ bác.

Tập Lái
23/5/07
4
0
0
dinosaur_lovely nói:
lắp dứơi gầm xe đó bác, hôm bữa e lấy xe nó cũng lắp cho e mà quên là chính xác vị trí nào rồi. Bác gọi điện đến cố vấn dịch vụ của TOY nó sẽ chỉ bác.
Vâng, em vừa gọi xong, họ bảo: Lúc nào anh vào thì bọn em lắp cho, 1 phút là xong, em hỏi thêm thì bảo là lắp ở dưới gầm, đằng sau xe, có tác dụng chống chuột và đất cát bắn vào sâu trong gầm. Híc, xe em chạy mấy tháng rồi chưa lắp, chả biết sao không nữa!:(

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
t3591 nói:
dinosaur_lovely nói:
lắp dứơi gầm xe đó bác, hôm bữa e lấy xe nó cũng lắp cho e mà quên là chính xác vị trí nào rồi. Bác gọi điện đến cố vấn dịch vụ của TOY nó sẽ chỉ bác.
Vâng, em vừa gọi xong, họ bảo: Lúc nào anh vào thì bọn em lắp cho, 1 phút là xong, em hỏi thêm thì bảo là lắp ở dưới gầm, đằng sau xe, có tác dụng chống chuột và đất cát bắn vào sâu trong gầm. Híc, xe em chạy mấy tháng rồi chưa lắp, chả biết sao không nữa!:(

Sao không lắp cho khách hàng lúc giao xe luôn nhỉ???

Hạng B1
15/6/04
64
8
8
Cám ơn các bác, khi nào bảo dưỡng em sẽ gắn luôn

Tập Lái
23/5/07
4
0
0
gauxam nói:
Sao không lắp cho khách hàng lúc giao xe luôn nhỉ???

Hic! Em cũng hỏi thế, nó bảo nếu quan trọng thì bọn nó đã lắp rồi! Chả hiểu ra thế nào nữa! Em ngó ở xe thì cũng chả thấy, nó bảo phải kích xe lên! Thôi để bao giờ thay dầu thì vào hãng bảo lắp hộ cho vậy!