Tập Lái
6/4/15
32
61
18
Santafe chạy đầy đường mà sao hỏng thấy trên đây nhỉ?
No no, Santa Fe không cùng chiếu bác nhé. Em nó không chia sẻ khung gầm từ bán tải, khung gầm là loại kết cấu liền khối nên Santa Fe được định nghĩa đúng là dòng CUV cỡ trung. Mọi người thường xếp chung hay gọi là SUV cho tiện và dễ hiểu thôi ạ.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác nào biết con Pronto ấy bản 456 củ là số sàn hay tự động vậy? Mua về chạy kính doanh được ko

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
15/11/13
3.848
4.669
113
Bác nào biết con Pronto ấy bản 456 củ là số sàn hay tự động vậy? Mua về chạy kính doanh được ko
Tuỳ theo bác kinh doanh cái gì nữa. Em thấy mấy trạm xe hay mua chiếc này làm xe trung chuyển do nó là xe 7 chỗ rẻ nhất Việt Nam.

Còn mà kinh doanh vận chuyển hành khách thì không nên vì khách chê :D.

Hạng D
4/12/12
1.639
1.799
113
E này mà Bác mua về kinh doanh Dv thì thua toàn tập vì:
- Kh chê ...ko có KH thuê.
- Chất lượng để cày bừa dịch vụ chắc ko ổn vì chất lượng sao thì Bác tự biết.
- Khi thanh lý thì giá cứ tính Kg/ nghìn đồng :D

Hạng C
16/9/15
850
1.416
113
Nói chung là Fortuner 2017 bán chạy nhất và đã test thực địa nhiều nhất, các dòng xe khác bán thì ít mà còn chưa test thực tế. Mấy hôm nay chỉ thấy Ford Everest leo lươn ở Bình Dương mà còn ngon à!
Túm lại là cần phải xông pha trận mạc nhiều hơn nữa, ở Showroom thì không có ý nghĩa lắm.

Hạng C
5/10/13
726
452
63
Bác đọc ở đâu mà đưa được ra số liệu hay vậy. Trên kia người ta cũng đưa ra số liệu đó bác xem lại tham khảo xem sao .
Mà bác có chắc chắn rằng tất cả Fortuner bản G máy dầu khách hàng mua đều dùng để làm dịch vụ ? Bác chưa từng gặp con 4tuner G nào người ta đi lại công việc hàng ngày à ?
Có. Mà xe công ty đi lại :)))). 3-4 tài xế chạy 1 xe. Đó là xe cty nhà tôi.

Hạng B2
1/3/13
271
142
43
Bác chỉ dùm em cái để em mời người đó cốc caphe hâm mộ quá đi mất,đi con máy dầu trong thành phố như hành xác mà kêu đi công việc hàng ngày,đi kiểu đó lên công ty sức nào mà làm việc nữa.Ngoài mục đích dịch vụ ra thật em ko tìm được lý do nào khác để người ta mua máy dầu????
Ý kiến này là chủ quan và thiểu số, không đại diện cho ai khác được. Em không có ý gì khác hơn.:3dgoidien:

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Bác chỉ dùm em cái để em mời người đó cốc caphe hâm mộ quá đi mất,đi con máy dầu trong thành phố như hành xác mà kêu đi công việc hàng ngày,đi kiểu đó lên công ty sức nào mà làm việc nữa.Ngoài mục đích dịch vụ ra thật em ko tìm được lý do nào khác để người ta mua máy dầu????
Theo bác nghĩ tất cả người mua xe đi lại công việc hàng ngày đều là người thành phố à ? Có những người hàng ngày phải đi lại đường dài có khi vài trăm km đến công trường , bãi bờ thì không được coi là công việc hàng ngày sao ? Hay bác từ bé quen sống trong thành phố lên suy nghĩ bác nó chỉ hẹp vậy thôi.
Còn vấn đề bác muốn mời tất cả các bác sở hữu 4tuner máy dầu cho mục đích cá nhân đi lại hàng ngày thì tôi sợ bác ko có đủ thời gian mà làm việc ấy đâu.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Lại war vì 4tun à?
Đâu cần áp đặt suy nghĩ cho ng khác? :3dcuoi:

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Mekong Pronto ko hiểu ai mua các bác nhỉ? Showroom của nó cũng chẳng có xe trưng bày lun