Tập Lái
6/6/14
27
3
3
40
loại mới ATM của bác mới thay thì em chưa có dịp thử qua chứ những loại cũ em thấy ồn lắm. cụ thể như kia morning mâm 15 vỏ goodyear theo xe ồn em cứ tưởng là bạc đạn hư.
thế lốp của bác sản xuất ở đâu, em nghe nhiều bác kháo nhau là kỳ trước có lần hàng của gy loại Thái Lan sản xuất bị lỗi kỹ thuật, song cũng bị thu hồi lại hết cả

Hạng B1
3/6/14
60
12
8
42
hàng của hãng Goodyear thì bền rồi, nhưng có điều ồn không biết giờ đã khắc phục được chưa?

Tập Lái
6/6/14
36
5
8
41
Tính đa năng là sao hả bác? Điều kiện đường đẹp mỹ mãn thì em nghĩ đi dòng nào cũng ổn cả
mấy đôi guốc êm chuyên chạy nội thành đường tráng nhựa đẹp chứ mà đi đường dài, ra ngoại thành là tỏ ra kém sức hơn rất nhiều mà gặp đường rải đá là tỷ lệ bị chém sứt hay tệ hơn là thủng rất cao

Hạng B1
3/6/14
66
3
8
54
lốp êm thì vỏ mỏng mà hông lốp cũng yếu nên mau mòn với dễ ăn đinh lắm bác ơi, mà nếu con xe bác đi nội thành thì thế là ok chứ nếu thường chạy đường nhấp nhô chưa tráng nhựa mịn thì coi như đi tông 9 đời dương

Tập Lái
6/6/14
24
4
3
44
dòng này là tính năng nó thế nào, chạy lướt với êm không ah? em đang cần thay 1 bộ chủ yếu chạy trong thành nên rất cần yên tĩnh

Hạng B1
3/6/14
57
9
8
52
Cụ chủ đã thử leo đẻo lội suối chưa? Đi đường bằng phẳng thì có vẻ lốp nào cũng êm cả, phải thử những chặng đường nhấp nhô tý mới trải nghiệm được hết
bọn Tây là nó chạy xe dữ lắm, toàn gầm gầm tăng tốc đột ngột nên lốp cần độ bám đường với bền lâu, còn bên nước mình thì dù có leo lên cao tốc cũng chả thấm thía vào đâu với tụi Tây, lốp cứ thế mà có nhu cầu khác nhau

Tập Lái
6/6/14
22
3
3
54
dạo hôm tết có chương trình khuyến mãi của hãng mua 3 tặng 1 đấy, mà không biết hiện giờ còn được nữa không, quà hời đấy chứ

Hạng B1
3/6/14
50
5
8
44
tùy nhu cầu mỗi người đi với những cung đường khác nhau mà chọn lốp cho phù hợp, đi ít thường trong thành phố chọn Mic mà đi tuy giá hơi cao nhưng êm ái, còn không hay đi tỉnh chạy nhiều loại đường khác nhau thì Brid với Goodyear, 3 hãng này nằm top ten lốp rồi còn gì

Tập Lái
15/6/14
20
2
3
60
Dạo này đi xe có hiện tượng rung giật, các cụ ở đây có gặp hiện tượng đó bao giờ chưa, chia sẽ cho em tí kinh nghiệm chẩn bệnh cho vợ 2 với, còn lo chuyện thuốc thang

Tập Lái
3/6/14
43
17
8
49
Mấy cụ đi con xe bạc tỷ mà sao hạn chế bảo trì xe thế, như em tháng đi 1,2 lần cho nó chắc, chứ không có ngày cũng ngủ vắt vẻo ngoài đường do không có xe cứu hộ tới