Tập Lái
15/6/14
33
6
8
Dạo này đi xe có hiện tượng rung giật, các cụ ở đây có gặp hiện tượng đó bao giờ chưa, chia sẽ cho em tí kinh nghiệm chẩn bệnh cho vợ 2 với, còn lo chuyện thuốc thang
khoảng này chắc do lốp lâu ngày không chăm nên nó thế, phải chạy thử cảm nhận mới bắt bệnh được bác ơi, thôi đem ra xưởng cho thợ sờ mó tý là ra bệnh

Tập Lái
3/6/14
45
7
8
49
chạy nhiều với nắng nóng làm cho cấu trúc cao su nó mau thoái hóa hơn đấy, tạo thành những vết nứt nẻ nhỏ chạy dọc quanh bánh nhưng vẫn chạy ổn không bác trừ khoản ồn từ trước giờ
Theo kinh nghiệm thì nếu đi đường dài nên dừng lại nghỉ đôi lúc cho lốp giảm nhiệt rồi hãy đi tiếp, như thế ít nguy cơ nổ lốp hơn, anh em cafe cho tỉnh táo nữa

Tập Lái
15/6/14
28
5
3
32
E cũng đang đi lốp này. Chạy đường bằng so với Mic thì một 9 một 10 đều ưng cả. Nhưng đi đường đồi núi thì ngon hơn nhiều. Tiết kiệm được kinh phí nữa .

Tập Lái
6/6/14
39
1
8
42
không biết bác thớt đã đi thêm được bao nhiêu km nữa rồi? Sau một thời gian thì cảm nhận lúc này mới chính xác này.

Hạng B1
3/6/14
59
9
8
48
các bác năng di bảo dưỡng trùng tu vợ 2 thường xuyên theo lịch là bộ phận nào cũng ngon lành cành đào chả sợ bệnh vặt gì đâu, làm siêng tý mà vui cả chặng đường

Tập Lái
6/6/14
45
13
8
54
Dạo này đi xe có hiện tượng rung giật, các cụ ở đây có gặp hiện tượng đó bao giờ chưa, chia sẽ cho em tí kinh nghiệm chẩn bệnh cho vợ 2 với, còn lo chuyện thuốc thang
Mấy cái rung giật kiểu này dễ hư mòn lốp lắm, chưa kẻ còn tốn xăng và dễ gây tai nạn khi lái. rất nhiều nguyên nhân dẫn tới: trục bánh, lốp non hơi, vô lăng đảo, ....

Hạng B1
3/6/14
74
15
8
48
có nhiều garage có kèm dịch vụ chuẩn bệnh xem xe không tính phí đấy, chừng nào chữa bệnh thì mới cần tới xèng móc ra, mà nhớ hỏi giá cả trước khi làm nha

Tập Lái
6/6/14
32
5
8
32
E cũng đang đi lốp này. Chạy đường bằng so với Mic thì một 9 một 10 đều ưng cả. Nhưng đi đường đồi núi thì ngon hơn nhiều. Tiết kiệm được kinh phí nữa .
Tiết kiệm được nhiều không cụ? Em thấy quảng cáo là có thể tiết kiệm đến gần 7tr khi sử dụng hết 1 vòng đời lốp, bác chia sẻ anh em với

Hạng B1
3/6/14
61
18
8
44
Thấy khu em sống lắm bác sài vios như cụt thớt, em có cầm lái thử thì thấy xe chạy đầm đầm di chuyển gần gần thì ok

Tập Lái
6/6/14
25
0
1
43
Mỗi bác một ý.Em cũng phân vân loại ATM này và Michelin để lắp cho V2 Mazda 626 của em, mà chưa rõ giá nên chưa quyết cuối được. mọi người cho e tý ý kiến đi