Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Ủa sao em vẫn không pm dc vậy ta?có ai giải thích dùm em không? nó báo là cần 50 bài, gia nhập ít nhất 1 tháng, em đủ hết rồi mà?

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
bác tam.kfc bài nhiều hơn mà sao điểm thưởng thấp hơn vậy ta?

Hạng B1
3/7/10
57
0
0
Hic, đúng là 4rum dành cho xe hơi có khác 4rum dành cho các em bên công nghệ (DTDĐ,Laptop, ...)
- Ở các 4rum đó việc pm (private message) thì dễ như trở bàn tay và 4rum họ cũng khuyến khích PM vì nhiều vấn đề tế nhị, riêng tư, ...
- Ở các 4rum đó, việc post link để chia sẻ với nhau cũng cực kỳ dễ.

Em là 1 mem mới, 30 tuổi, hi hi, trùng tên với bác yeuxehoi :), em chưa có cái xe nào cả
, nhưng đúng là em yêu KM lắm và cũng giống như bác Rồng, em mơ ước muốn có nó mà... không biết khi nào được (cũng đang lên kế hoạch :D).
Em không biết là thích xe KM thì có được tham gia hội KM không nhỉ? tham gia để học hỏi các sư huynh về kỹ thuật đi xe cũng như chăm sóc xe, và không biết là có thể "đu"theo các anh off để có thêm động lực sở hữu KM không nhỉ?

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Bác hungtt24 vô tư đi, KMSC chỉ cần người yêu Morning chứ không quan trọng chuyện xe cộ đâu bác...Welcome bác.

Bác muốn đu theo offroad thì tham gia tour Phan Thiết vào cuối tuần này đi bác...bác xem topic OFF Phan Thiết đó.

Hạng B1
3/7/10
57
0
0
Cám ơn bác Rồng!

Tuần này em bận công tác rồi, không đi cùng với các bác được.
Khi nào có dịp nhất định sẽ tham gia với các bác.
Hic hic, em có GPLX nhưng chạy yếu quá [:O]