Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Em đang có ý định đổi con lốp mis đang chạy sang lốp Việt cho kinh tế, thấy mấy anh em xung quanh bảo ok, nhưng còn chưa biết chọn loại nào. Anh em có kinh nghiệm chạy lốp Việt rồi giúp em tư vấn với loại nào tốt.

Tập Lái
11/9/16
15
5
3
Em đang có ý định đổi con lốp mis đang chạy sang lốp Việt cho kinh tế, thấy mấy anh em xung quanh bảo ok, nhưng còn chưa biết chọn loại nào. Anh em có kinh nghiệm chạy lốp Việt rồi giúp em tư vấn với loại nào tốt.
Bạn nghiên cứu lộp milestar thử, nghe nói giá tốt

• Love
Reactions: Magnatec
Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Bác hỏi cho xe nào, nếu xe tải thì lốp Việt nhiều hãng tốt để chọn mà, còn xe con thì tuỳ theo hãng mà chọn, chọn lốp ngoại cho chắc, hoặc ra đại lý nhờ tư vấn luôn.

• Love
Reactions: Magnatec
Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Bác hỏi cho xe nào, nếu xe tải thì lốp Việt nhiều hãng tốt để chọn mà, còn xe con thì tuỳ theo hãng mà chọn, chọn lốp ngoại cho chắc, hoặc ra đại lý nhờ tư vấn luôn.
Em chạy tải nhẹ, đi liên tỉnh nhưng quãng đường cũng ngắn. Với lại chọn cặp lốp có sẵn đại lý ở Buôn Mê Thuột ấy ạ, chỗ em mỗi lần tìm đại lý chính hãng hơi cực

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Em chạy tải nhẹ, đi liên tỉnh nhưng quãng đường cũng ngắn. Với lại chọn cặp lốp có sẵn đại lý ở Buôn Mê Thuột ấy ạ, chỗ em mỗi lần tìm đại lý chính hãng hơi cực
Ở Buôn Mê Thuột thấy có cao su Đà Nẵng nổi tiếng chỗ máy cày, máy kéo, những loại khác thì ko rõ lắm

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Em cũng muốn đổi, nhưng ko đổi sang lốp Việt hay gì mà đang muốn chọn loại radian toàn thép chạy thử, bữa đọc báo nghe bảo châu Âu người ta chạy 100% toàn thép nên cũng ham. hư quả này đổi thử quả radian chạy, chỉ sợ giá chát

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Em cũng muốn đổi, nhưng ko đổi sang lốp Việt hay gì mà đang muốn chọn loại radian toàn thép chạy thử, bữa đọc báo nghe bảo châu Âu người ta chạy 100% toàn thép nên cũng ham. hư quả này đổi thử quả radian chạy, chỉ sợ giá chát
tui cũng có đọc được báo, cũng ham nhưng chưa có tiền đổi...

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Nay lốp Việt có đắt lắm đâu, ngày xưa mấy hãng ngoại độc quyền, chuyển giao công nghệ các thứ, rồi tiền thương hiệu, vận chuyển nên giá mới trên trời, giờ mua lốp Việt tầm nửa giá trở lên đã xịn ngang ngửa, có thua chắc chỉ thua bề ngoài

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Việt có cao su Đà Nẵng DRC, casumina, sao vàng, kiểu mỗi thương hiệu này đặt ở 1 miền, bên nào cũng xuất khẩu rồi, bên DRC các thứ còn đem lốp đi Mỹ