Hạng B2
12/1/08
135
0
0
tp hcm
em có em musso màu bạc zờ mún đổi xe ma bù khoảng 15k(tông cộng khoảng 30k) theo các bác em nên mua xe z, ở đâu. ưu tiên SUV

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
RE: đổi musso, bù khoảng 15k ,thich SUV

Em khuyên bác nên chọn Pronto hoặc Fairy. Nếu tiết kiệm một chút thì nghĩ ngay đến Premio

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

CAP đi bác :)

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113

Trích đoạn: xephaoma

Em khuyên bác nên chọn Pronto hoặc Fairy. Nếu tiết kiệm một chút thì nghĩ ngay đến Premio

Bác ý có 30K mà, mua hai con này rùi tiền dư để đâu hả bác?
ESC, Pajero đi bác!

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trích đoạn: hnhcuong

ESC, Pajero đi bác!
Thì có 30K em mới khuyên bác ý chơi 2 con đó thi? Fairy hoặc Pronto. Dư chút tiền thì làm thêm em Premio

Hạng C
18/3/07
559
0
16

quote:

quote:

ESC, Pajero đi bác!

Thì có 30K em mới khuyên bác ý chơi 2 con đó thi? Fairy hoặc Pronto. Dư chút tiền thì làm thêm em Premio

em xem bài nhiều thấy bác xephaoma này hễ phát biểu là mua xe tầu Fairy hoặc Pronto , premio , chắc bác này là sales của xe tung của quá , em đọc khoảng 10 bài có bác tham gia thì cả 10 bài bác nói đến 3 loại xe tàu trên quá chán với bác , không được câu nào góp ý ra hồn cả

Hạng D
14/6/05
1.590
3.945
113
Đồng Nai

Trích đoạn: toanna

quote:

quote:

ESC, Pajero đi bác!

em xem bài nhiều thấy bác xephaoma này hễ phát biểu là mua xe tầu Fairy hoặc Pronto , premio , chắc bác này là sales của xe tung của quá , em đọc khoảng 10 bài có bác tham gia thì cả 10 bài bác nói đến 3 loại xe tàu trên quá chán với bác , không được câu nào góp ý ra hồn cả

Hi hi........ Chắc pác xe pháo mã ấn tượng kinh hải với mấy cái xe tung của lắm rồi nên giờ cứ muốn nhắc đến nó thôi dù....... đẩy đc e nó đi mất rồi. Giờ này chồng mới e nó đang te tua kià.:D:D
Nếu pác nào muốn kinh nghiệm về xe tung của thì gặp pác xephaoma sẽ tư vấn tận tình. Mà biết đâu cưới e nó về rồi sẽ biết sữa xe thành thạo hay ít ra cũng như cái avatar của pác ấy:D:D:D:D

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Sale đâu mà bác. Em thấy xe Tung Của ngon bổ rẻ thì khuyên bác í chơi nuôn cho nó máu

Hạng B2
12/1/08
135
0
0
tp hcm

thôi bác ơi mua mầy thằng đó 2 thàng sửa 1 lần, tốt nhất bác gợi ý cho em xe mỹ đi, hay ít nhất cũng là ko ré àh