Tập Lái
28/6/04
4
0
0
www.otosaigon.com
xin các bác tư vấn dum.Em đang chạy 1 con bmw318 số sàn đời 2003.bây giờ em muốn đổi sang số tự động thì phải bù cỡ bao nhiêu hả các bac.em ở sài gon.Cám ơn nhiều

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Đổi xe

Con 318 của bác để lại bi nhiêu zay? màu gì

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Tui thấy chạy tới con B là ngon lắm rùi , bac longnhong đổi chi nữa cho tốn tiền , số tự động thì chạy chán chết. Nghe đâu B sắp tung ra con mới , bác chờ xem giá cả ra sao. Bác chạy B rồi thì thấy có gì khuyết điểm khổng? (đừng nói là khuyết điểm duy nhất là quá mắc nha):D

Hạng B1
22/6/04
74
0
0
Hanoi
d1-yh.com

số sàn thì sao hả bác?318 là okie rùi.Em nghĩ bác chẳng nên đổi làm gì cho mệt ra,mất nguyên bản!!!!!!!!!!!:D

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội

Số sàn độ bô chạy mới ngầu bác ạ, số tự động làm sao mà rùn rùn được. B chạy số sàn mới đẳng cấp, vì là dòng Thể thao mà

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Sao lại có người thích đi đổi số sàn lấy số tự động nhỉ?? Từ trước đến giờ chưa bao giờ em đi xe số tự động cả???? Ở bên nước ngoài đi xe tự động phần lớn là nữ giới !!!!

LQT
O.S.P.D
3/10/03
135
1
18
hcmc

Đàn ông phải có cái "joystick" để lắc qua lắc lại eheheheh....xe tự động chỉ có đẩy lên và xuống "boring & lazy"

Tập Lái
28/6/04
4
0
0
www.otosaigon.com

Trời các bác hiểu lam rôi.Đổi lấy số tự động là em bán số sàn mua lại xe số tự động ấy mà chứ ai dại gi mà thây số sàn thành số tự đọng cho mất nguyên bản.Cám ơn các bác góp ý.Thú thiệt xe đó em mới mua lai.Sao em thấy đi nó hơi ồn không êm như em tưởng và khi đi đường dằn nghe có vẻ keu lụp kup.Các bác có thể chẩn đoán dùm em được không.tụi thợ ở hãng nó kêu thay nẹp cửa giống 325 thì hết.nhưng 8 triệu mắt quá.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Trích đoạn: Bin

Sao lại có người thích đi đổi số sàn lấy số tự động nhỉ?? Từ trước đến giờ chưa bao giờ em đi xe số tự động cả???? Ở bên nước ngoài đi xe tự động phần lớn là nữ giới !!!!
Hehehe, em thì lại thắc mắc sao có người thích số sàn hơn số tự động nhỉ?:D, bác chưa đi số tự động bao giờ thì thích số sàn nhưng những ai thích số tự động đa phần là những người đã đi số sàn tới phát chán rùi....[&:]
Chả nhẽ ở nước ngòai, hầu hết những người đi Lexus dòng ES,GS,LS,LX... đều là đàn bà?:D.Bác nào đi Nhật nhiều cho em hỏi ở đó có phải bi giờ muốn xài xe số sàn thì phải đặt hàng mới có không?
Ngày xưa, người ta cũng nghĩ vậy với bộ côn xe máy, nhưng từ từ bộ côn tự động lấn chiếm tới hơn 95% thị phần rùi, xe ga bi giờ cũng trở nên quá thân thuộc với mọi người, thời buổi này còn xài côn tay thì làm sao nghe ĐTDD?:)
Này, em nói trước là tranh luận công bằng, bác không được cáu đó !;)