để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
RE: Đổi xe

Không bít cái này có nằm trong "trò đùa bẩn" không nữa.Nghi lắm!Tự nhiện khai quật lên rồi biến mất tích.

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trời, cắm đầu cắm cổ mà post, bi giờ mới bít, cái topic này được post lên lúc cái nick của em chưa được đăng ký khai sanh

Tập Lái
9/6/06
31
0
0

Trích đoạn: Automatic

Bác nào đi Nhật nhiều cho em hỏi ở đó có phải bi giờ muốn xài xe số sàn thì phải đặt hàng mới có không?

Bác nói đúng rồi đấy, xã hội người ta đến đi bộ mà còn nhanh hơn người VN chạy thì thử hỏi thời gian đầu mà rùn rùn trên cái xe ngoài đường được, hơn nữa em chỉ thấy người ra rùn rùn trên mấy cái SLK (mà phải ra highway) thôi chứ chẳng ai đi B318 mà rùn rùn đâu ;) . Ngoài ra có người con tranh thủ ăn trên xe thì hơi đâu mà chọn cái xe số sàn làm gi. Nói chung số tự động cho đỡ mệt nhất là đi giữa một đống xe máy, xe đạp,..... và cả xe thồ nữa :D:D:D

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113

Trích đoạn: chuongmed

Không bít cái này có nằm trong "trò đùa bẩn" không nữa.Nghi lắm!Tự nhiện khai quật lên rồi biến mất tích.
Tào Tháo ơi! Cái topic này có thể cũ với người cũ nhưng mới với người mới. Bác không thấy sao, người đặt vấn đề là hỏi thăm ý kiến v/v đổi Bim MT sang BIM AT, nhưngcác bác ấy lạc đề hết, chuyển sang bình loạn AT-MT. Mà cái này cũng hay đấy chứ! Ai quan tâm thì nhào dzô, tiếp đi! Tui i tờ về ô tô nên các bác cho nhiều ý kiến càng thông cái đầu! Then-sờ-kìu Vina Miu!

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: oldcar

Trời, cắm đầu cắm cổ mà post, bi giờ mới bít, cái topic này được post lên lúc cái nick của em chưa được đăng ký khai sanh
khe khe...hầu hết (trong đó có em) là đều sanh sau cái topic này, có lẽ vì thế mà nó vẫn......nóng.

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

vui thật đó , giờ để ý mới thấy, nhưng đề tài đó hay đó chứ anh em,vậy là 318 hay 325 từ đời 2004 trở đi thì có trang bị cả hai chế độ số à,AT và MT?mình không rành vụ này lắm,anh em nào có thông tin gì thì chỉ giáo với nhé.

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41

em chán xe số sàn lên cổ vì mỏi chân quá khi kẹt xe,mà em toàn đi giờ rush hour mới chết chứ,thui thì số tự động là number 1,đi xe rồi mới thấy cái nhàn của nó vì AT,mới đi xe thì thích MT,đi lâu rồi chắc lười nên chuyển qua AT

Hạng B2
17/3/05
119
0
0

- Thế các bác nghĩ thế nào nếu như giờ em biến cái xe Rebel hay Harley Davidson thành kéo ga một phát chạy như @ và ét hát , đai lừn vì sự tiện lợi và chí phí mắc hơn . Em thích đi xe côn , dùng linux , cpu Amd và thích làm cái gì kho khó một tí , không thích ăn ngay... không biết có liên quan gì ko nhỉ !!?? hê hê

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: FunkyCar

- Thế các bác nghĩ thế nào nếu như giờ em biến cái xe Rebel hay Harley Davidson thành kéo ga một phát chạy như @ và ét hát , đai lừn vì sự tiện lợi và chí phí mắc hơn . Em thích đi xe côn , dùng linux , cpu Amd và thích làm cái gì kho khó một tí , không thích ăn ngay... không biết có liên quan gì ko nhỉ !!?? hê hê

từ đầu tới giờ mới thấy có bác là nói..đúng. hè hè.
Không biết mấy con cruiser như Harley David, Honda Shadow, Steed bán ra được không khi không có côn, số chân mà chơi "tay ga" như @,SH nhỉ
.
Cái nì là phong cách, một phong cách xì tin rùi. Bàn wài cũng không có hồi kết