Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Em cũng mới đi động Phong Nha về thấy cũng bình thường nghe dân tình ở đó nói động Thiên đường đẹp lắm mà em không bit đường , mấy bác có bit địa chỉ của động Thiên Duong không ạ , em lưu vô VietMap dẫn đường cho lẹ .

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
dautroc nói:
@Azi: Bác đi ra khỏi Đồng Hới khoảng 20km, bác nhìn bên tay phải có cái bảng chỉ dẫn đi Động Thiên Đường
Vậy là từ động Phong Nha đi tiếp đường HCM Đông chạy thêm 20km nhìn bên tay phải phải kô bác .

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
Azinomoto nói:
dautroc nói:
@Azi: Bác đi ra khỏi Đồng Hới khoảng 20km, bác nhìn bên tay phải có cái bảng chỉ dẫn đi Động Thiên Đường
Vậy là từ động Phong Nha đi tiếp đường HCM Đông chạy thêm 20km nhìn bên tay phải phải kô bác .

Động Thiên Đường nằm ở Km 16 chỉ cách rìa Nhánh Tây đường Hồ Chí Minh chưa đầy 4km thuộc xã Sơn Trạch, Huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình, cách trung tâm thành phố Đồng Hới chừng 70km về hướng Tây Bắc cạnh nhánh Tây đường Hồ Chí Minh. Cách động Phong Nha chừng 25km hành trình nhánh Tây đường Trường Sơn theo hướng Bắc, đường đi rất thuận tiện, các bạn sẽ đến với Khu du lịch sinh thái Động Thiên Đường.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
dautroc nói:
Azinomoto nói:
dautroc nói:

Động Thiên Đường nằm ở Km 16 chỉ cách rìa Nhánh Tây đường Hồ Chí Minh chưa đầy 4km thuộc xã Sơn Trạch, Huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình, cách trung tâm thành phố Đồng Hới chừng 70km về hướng Tây Bắc cạnh nhánh Tây đường Hồ Chí Minh. Cách động Phong Nha chừng 25km hành trình nhánh Tây đường Trường Sơn theo hướng Bắc, đường đi rất thuận tiện, các bạn sẽ đến với Khu du lịch sinh thái Động Thiên Đường.
Tks bác nhiều

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.132
113
em bay ra Huế, các bác tư vấn giúp làm sao đi ra Quảng Bình, rồi làm sao đi ra động Phong Nha, động Thiên Đường ....

Tập Lái
18/3/07
21
27
13
Bọn mình cũng đã đi động Thiên đường từ Huế vào đầu tháng 5/2012. Bác có thể thuê xe 7 chổ (Inova - Khoảng 2,4 T), hoặc 16 chổ ( Mercedes khoảng 2,7 T) để đi về trong ngày. Từ Huế đến động Thiên đường khoảng 250 Km, thời gian đi khoảng 4 giờ, đường tốt. Đi qua Quảng Trị xe đi theo đường HCM đông để đến động Thiên đường, trên đường đi xe co thể đưa bác thăm một số điểm trên đường đi nhu La vang, cầu Hiền Lương, Sông Bến Hải ...

Tập Lái
31/5/12
24
0
1
đẹp quá nhưng trung tâm QB đến đó mất bao xa, tại mình có nhà bà con ngay trung tâm nên phải dừng ở đó

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
hanamonta37 nói:
đẹp quá nhưng trung tâm QB đến đó mất bao xa, tại mình có nhà bà con ngay trung tâm nên phải dừng ở đó

Từ trung tâm QB đến Động Thiên Đường khoảng 42KM, em vừa đi Tết vừa rồi. Đường rất dễ đi, dễ tìm, phong cảnh đẹp.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
civic5716 nói:
em nge anh hướng dẫn viên nói ,lẽ ra động được khai thác vào tháng 10 nam ngoái nhưng vừa xây xong mấy khu nhà chờ thi tran lũ lich sử cho ra di het nen phải làm lại và khai thac năm nay thôi...em xem trên cuống vé thì ca đám lâu la của bọn em nữa mới la con so hon 900 1 ti'...emchua bao giờ di Phong Nha-Kẻ Bàng nhung các bạn em thì đi rồi ...các bạn ý bảo Phong nha k bằng 1 nửa đâu ah....cứ phải gọi bang "cụ " y'...chẳng biết có đúng khong??nhung em thì em mê tít cái thiên đường này...chắc 1 phần cũng là ếch ngồi đáy giếng...:(
Hình như động Thiên Đường khai trương sớm hơn! Tụi em đi vào tháng 6/11.
"Ké" bác vài hình nè!
Động Thiên Đường-Quảng Bình

Status
Không mở trả lời sau này.