Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
các bác nói ý nào cũng đúng cả , em thì biết với lãi suất như thế thì chỉ nhỉnh hơn ngân hàng chút . em cho các bác os vay mới ra cái lãi suất như thế , em cũng biết lãi cầm xe hiện tại là bao nhiêu . giữa chuyện cầm chạy và ko chạy đều có cái lợi và hại như nhau . xe để lâu thì ngừoi ta cũng mang ra nổ máy ,chạy tới , de lui . em biết một số doanh nghiệp đang huy động ngừoi quen từ 30-36% /năm chứ ko riêng các bác thua banh . các bác thua banh thì 10% /tháng cũng chiến . em cứ thử 1 tuần , nếu ko có ai cần thì em dùng vào việc khác . cám ơn các bác đã cho ý kiến !!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/5/08
2.538
21.352
113
Cá nhân thì em thấy ý tưởng hay, mang xe đi cầm cũng thế thôi mà . Tuy nhiên con số thì nên điều chỉnh lại vì người chủ xe cũng có rủi ro, lỡ ông xì trum ông ấy cũng vác đi cầm luôn thì sao :D:D

Giao xe + ls ngân hàng = tiền thì hợp lý

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
xì trum già nói:
em vừa bán xe , định mua miếng đất giá thơm nhưng ko kịp ngừoi ta mua mất , xe thì củng bán rồi nên tiền đó bác nào cần thì vay . điều kiện rất đơn giản : lãi suất 2.5% / tháng ( vì trực tiếp nên ko mất phí gì và giải ngân ngay nếu em thấy ok ) trả lãi đầu tháng , thế chấp ô tô do ngừoi vay đứng tên , bên cho vay đựoc dùng xe , có bảo hiểm 2 chiều , trị giá thị trừong 500tr trở lên . lh :0933037707 từ 7-21h . alộc .
<span style=""color: #000080;"">Bác chủ thread rất xòng phẳng, đúng là phong cách dân kinh doanh kỳ cựu ! Em thích cá tính của bác !:)</span>

VIP CARD MEMBER
14/9/09
811
82
28
50
NHu cầu vay và thế chấp xe theo hình thức Bác chủ là có thật. Nhiều người hiện nay đã và đang làm nghề này ,họ cũng kiếm kha khá cho thời buổi khó khăn. Quan trọng là LS như thế nào .

Hạng B2
21/3/07
162
2
16
53
xì trum già nói:
em vừa bán xe , định mua miếng đất giá thơm nhưng ko kịp ngừoi ta mua mất , xe thì củng bán rồi nên tiền đó bác nào cần thì vay . điều kiện rất đơn giản : lãi suất 2.5% / tháng ( vì trực tiếp nên ko mất phí gì và giải ngân ngay nếu em thấy ok ) trả lãi đầu tháng , thế chấp ô tô do ngừoi vay đứng tên , bên cho vay đựoc dùng xe , có bảo hiểm 2 chiều , trị giá thị trừong 500tr trở lên . lh :0933037707 từ 7-21h . alộc .
Em bái phục bác......

Hạng D
13/3/09
1.386
2.160
113
41
HCM
hình thức này mà khả thi chắc e cũng bán xe làm giống bác chủ quá