Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
14/3/11
50
10
8
Em có đọc được thông tin Thái Sơn 2 chưa được UBND TP thuận địa điểm, thế là vốn gom góp của vợ chồng em đi tong rồi các bác, điện thoại lên hỏi công ty thì trả lời vẫn đang tiến hành làm. Em lên đây tìm Bác nào có mua dự án này mình tập họp lại lên điều đình với công ty tìm cách giải quyết.

Hạng B1
23/4/13
67
0
0
nam_nam1431 nói:
Em có đọc được thông tin Thái Sơn 2 chưa được UBND TP thuận địa điểm, thế là vốn gom góp của vợ chồng em đi tong rồi các bác, điện thoại lên hỏi công ty thì trả lời vẫn đang tiến hành làm. Em lên đây tìm Bác nào có mua dự án này mình tập họp lại lên điều đình với công ty tìm cách giải quyết.
ủa chua chấp thuận địa điểm sao xay chài ?

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
langthangfoto nói:
nam_nam1431 nói:
ủa chua chấp thuận địa điểm sao xay chài ?
Sở TNMT đang báo cáo t/p và yêu cầu Cty thực hiện đúng như ban đầu là mục đích xây nhà cho cán bộ chiến sĩ, người nhận cũng là đúng đối tượng............ Nếu Cty kg thực hiện đúng thì thu hồi,......

Tập Lái
4/5/13
27
0
1
Chắc bác thớt phải ngâm tiền trong đó từng chục năm nữa quá. Thái Sơn 2 treo lâu rùi mừh.

Tập Lái
27/4/13
9
0
0
Sẵn tiện các bác cho hỏi tình hình ở Thái Sơn 1 sao rồi ? Vẫn chưa thấy ai xây cả .

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
satthubeophi nói:
Sẵn tiện các bác cho hỏi tình hình ở Thái Sơn 1 sao rồi ? Vẫn chưa thấy ai xây cả .
cũng y chang và đền cũng chưa xong bác ơi.

Tập Lái
27/4/13
9
0
0
the kid nói:
satthubeophi nói:
cũng y chang và đền cũng chưa xong bác ơi.
Trời, nghe chủ đầu tư là Bộ quốc phòng nghe cũng to lắm mà sao làm ăn kỳ thế.
Bước qua khu Tân An Huy nhìn thấy cũng ngon, nhìn lại thấy 2 đường điện cao thế, bỏ cuộc luôn.
Bước wa KDC Phước Kiển 1, nhìn thấy nhà xây cũng nhiều (~50% ) mà nghe cũng chưa có giấy tờ, nản.
Em đang tính mua đất nền nhà bè, nhưng cần gần Q7 chút, các bác nào am hiểu tư vấn dùm em. Quan trọng là giấy tờ phải có sẵn hoặc xây xong có liền, chứ chờ đợi mỏi mòn đến khi kẹt tiền, ko cầm cố gì được thì có mà chít. Đất e mua để ở, ko phải để đầu tư

Tập Lái
13/5/13
28
19
3
Sài Gòn
www.canho-himlam.vn
Khu Phước Kiển Nhà Bè các sale dự án "thổi" qui hoạch nghe hoành tráng wa, mà sau 5 năm nay em thấy các chủ đầu tư điều im lìm chẳng có ma nào hoàn thiện hạ tầng và để cho dân về ở, chỉ thấy mấy cái chung cư HAGL là đúng tiến độ (mà cũng 5 năm rồi mới hoàn thành).
Nhìn khu này tìm năng thật nhưng cuối cùng toàn là chủ đầu tư trời ơi đất hỡ, chỉ biết lụm xèng rồi phó mặc

Status
Không mở trả lời sau này.