Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Nói thẳng là cdt mà thu lại với giá cao hơn là có biến rồi, tự đặt câu hỏi nó điên sao mà móc tiền thu lại, nhiều tiền lắm, chỉ có lợi cho nó thì nó mới đi thu lại giá cao

Hạng B2
3/8/17
112
58
38
39
Theo ý kiến cá nhân mình, nếu sale nói vậy rồi thì b nên cho thu hồi lại cũng được, đầu tư chỗ khác khỏi chôn vốn b à. cty bên đó toàn dự án 4-5 năm mới có sổ k à. Ít khi nào mà có nhanh lắm.

• Like
Reactions: runaway2310
Tập Lái
7/3/21
22
2
3
Trước tết cty gọi điện nói nếu khônng chờ được thì có thể đổi qua dự án căn hộ Picity, chứ không hề nói là khó ra. Còn sale nói dự án này cty sẽ không làm gì cả, khuyên mình nên lấy lại tiền hay đổi căn hộ.

Hạng B2
3/8/17
112
58
38
39
Trước tết cty gọi điện nói nếu khônng chờ được thì có thể đổi qua dự án căn hộ Picity, chứ không hề nói là khó ra. Còn sale nói dự án này cty sẽ không làm gì cả, khuyên mình nên lấy lại tiền hay đổi căn hộ.
b xem thử họ có làm hạ tầng gì k? giấy tờ pháp lý bên họ được đến đâu rồi. B xem họ có động thái làm gì k.

Hạng C
10/8/18
709
796
93
44
b xem thử họ có làm hạ tầng gì k? giấy tờ pháp lý bên họ được đến đâu rồi. B xem họ có động thái làm gì k.
Bạn gì nói đúng đó, bạn xem thử xem đất đã chuyển mục đích sang đất ở chưa, đất đấy là đất xây dựng mới, hay đất loại gì, rồi bạn xem thứ với loại đất như vậy là luật mới thì có khả năng chuyển đổi sang đất ở và phân lô tách thửa không

Ở APĐ cũng có mấy dự án 5, 6 năm chưa ra được sổ, nếu bị kẹt ở đấy thêm mấy năm rồi thì cũng không hay gì
Bạn thử đàm phán với cty tăng mới đền bù lên không, trong tình huống mình phải chọn lấy tiền về

• Like
Reactions: Kyo8300
Hạng B2
7/9/17
139
176
43
37
Giá đất nền giờ toàn trên 60 triệu/m thì họ thu lại 40 là đúng rồi. Bác bán lại mình 45 đi mình ôm cho

• Haha
Reactions: Skywinds and thuto1