Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Sáng nay em đi đến Long Hưng bình thường. Khách đi coi nườm nượp.
Nhìn thích bác ha , sau dịch những dự án khu đô thị sinh thái là nơi đáng sống , trong 4 tháng qua tâm lý khách hàng cũng dần thay đổi , k ngại đi xa Saì Gòn

• Like
Reactions: Lolita
Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Các bác thông cảm cho em xin cập nhập một số hình ảnh mới nhất sau thời gian nghỉ dịch nhưng công trường Aqua City lại làm việc tấp nập để đem lại tiến độ nhanh chóng cho quý nhà đầu tư ạ
Dự án AQUA CITY của Novaland ở thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Hạng B1
4/3/18
60
41
28
41
Mình tin chắc Aqua City đang xây dựng ngổn ngang sẽ cực kỳ đông dân, nhộn nhịp và sầm uất, khác hẳn với cảnh hoang vắng lạnh người, đến chó còn không có nữa là người của mấy trăm hectare Swan Bay, Swan Park dù rất lộng lẫy, chỉn chu, hoàn thiện gần đấy.
vì sao vậy bác

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Khu này khoảng 5 năm tới mới ổn được , ai dư dả tài chính muốn một chỗ ở gần sông và đồng bộ thì mua cũng ổn, ai tính lướt lát đầu tư thì nên suy nghĩ kỹ.

Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Khu này khoảng 5 năm tới mới ổn được , ai dư dả tài chính muốn một chỗ ở gần sông và đồng bộ thì mua cũng ổn, ai tính lướt lát đầu tư thì nên suy nghĩ kỹ.
đầu tư thì chọn những căn shophouse Mt Hương Lộ 2 là ổn nha các bác ,số lượng căn ít khả năng sinh lợi từ bến du thuyền và quảng trường ngoài trời đó các bác

Hạng B1
22/10/20
70
49
18
29
Các bác thông cảm cho em xin cập nhập một số hình ảnh mới nhất sau thời gian nghỉ dịch nhưng công trường Aqua City lại làm việc tấp nập để đem lại tiến độ nhanh chóng cho quý nhà đầu tư ạ
View attachment 2583681
View attachment 2583682
View attachment 2583683
View attachment 2583684
View attachment 2583685
View attachment 2583687
Trước dịch nhìn thấy ngổn ngang giờ lên hình đẹp quá bác , tiến độ tiện ích dự án khá tốt, không biết tiến độ xây dựng sao bác cập nhật giúp em nhé

Hạng C
11/3/16
907
1.253
93
32
thật ra ko riêng gì aqua mà giờ tất cả dự án mới , đều rất khó đầu tư vì cdt set giá để share 1 phần lợi nhuận cho ngân hàng
giờ mọi người kiếm chỗ ở thì dễ kiếm chứ kiếm chỗ đầu tư từ các bds dự án mới mở bán thì khó.

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Trước dịch nhìn thấy ngổn ngang giờ lên hình đẹp quá bác , tiến độ tiện ích dự án khá tốt, không biết tiến độ xây dựng sao bác cập nhật giúp em nhé
Em không phải dân xây dựng nhưng nhìn nó sến súa kiểu gì đó. Giá set kiểu này dân Đồng Nai sao có tiền mua? Dân Sài Gòn mua chỉ để đầu tư mà giá này khỏi bán lại

• Like
Reactions: TamLo
Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Em không phải dân xây dựng nhưng nhìn nó sến súa kiểu gì đó. Giá set kiểu này dân Đồng Nai sao có tiền mua? Dân Sài Gòn mua chỉ để đầu tư mà giá này khỏi bán lại
ĐN nào mua a?
Tòn SG và HN mua. Cuối mỗi tuần đi ô tô và máy bay tới để ở nghĩ dưỡng, CN về.
Mẹ, đỉnh cao sáng tạo là đây!

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.382
113
Mình rất ghét mấy người nóng vội. Cứ từ từ.

Hồi xưa lúc mở bán Bình Dương New City, Mỹ Phước Ecolake, Nhơn Trạch Ghost City cũng thế. Bài đem dự án so sánh với PMH để bán hàng là chuẩn sách vở, sales nào cũng dùng, mà gặp khách cứ cà khịa hoài.

10 năm chưa được thì 20 năm, 20 chưa được thì 50 năm, 100 năm, 200 năm, 500 năm, kiểu gì cũng được.

Không có tầm nhìn, làm sao giàu, phải không anh!? ;)
Như cụ Uẩn nhà em

Tầm nhìn 1000 năm luôn ấy chớ

Chứ cụ ấy mà không có tầm nhìn Thiên Niên Kỷ thì bi chừ vẫn ngồi quạt đùi dê Ninh Bình rồi, chứ đâu ra có phố cổ, hàng họt này nọ mà bơm thổi.