Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
View attachment 2433577
cái này là sân gon cạnh nó mới là biên hòa city, để ra cỏ và cảnh quan như sân gon này a phải đóng phí 50k/m2 đó a a đóng k?
Lên Google map là thấy ngay cái dự án phân lô xác xơ chả ma nào xây, quanh cũng chả 1 bóng người, không tiện ích, không cảnh quan, không trường trạm siêu thị. Đó chính là dự án BH New City. Đi vào xa lắc, xuyên qua cái sân golf, chả ké đc cái vẹo gì vào Aqua City vì cách 1 con sông, dù nhỏ. Cũng chả gần khu dân cư hiện hữu nào.
Trong hóc bà tó, dính gì đến Biên Hòa mà lôi BH vào tên.
Toàn lấy hình lừa tình. Ai xuống xem sẽ sốc đấy.

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Dạ em ko dám cãi anh. Hình chính chủ em chụp từ đồi sân golf chụp xuống. Em dắt khách xuống cũng nhiều cũng may là chưa có khách nào sốc mà họ chỉ khen đẹp thôi ạ. Aqa a nói gần mà đây a nói xa thì em cũng chịu. Cảm ơn anh đã góp ý
Đọc lắc não chút đi em.

• Like
Reactions: AnKhangHungThinh
Hạng C
24/2/11
793
18.868
93
Dạ em ko dám cãi anh. Hình chính chủ em chụp từ đồi sân golf chụp xuống. Em dắt khách xuống cũng nhiều cũng may là chưa có khách nào sốc mà họ chỉ khen đẹp thôi ạ. Aqa a nói gần mà đây a nói xa thì em cũng chịu. Cảm ơn anh đã góp ý

Đọc lắc não chút đi em.
Tính ra Thảo điền cách Thanh Đa có 200 mét mà giá cao gấp mấy lần. Vô lý thặc!

• Haha
Reactions: twindragon_vungtau
Tập Lái
27/4/16
16
24
3
36
Lên Google map là thấy ngay cái dự án phân lô xác xơ chả ma nào xây, quanh cũng chả 1 bóng người, không tiện ích, không cảnh quan, không trường trạm siêu thị. Đó chính là dự án BH New City. Đi vào xa lắc, xuyên qua cái sân golf, chả ké đc cái vẹo gì vào Aqua City vì cách 1 con sông, dù nhỏ. Cũng chả gần khu dân cư hiện hữu nào.
Trong hóc bà tó, dính gì đến Biên Hòa mà lôi BH vào tên.
Toàn lấy hình lừa tình. Ai xuống xem sẽ sốc đấy.
Dự án Biên Hoà New City nên đầu tư không?

Dự án Biên Hoà New City nên đầu tư không?

• Like
Reactions: alibabaxxx2000
Tập Lái
27/4/16
16
24
3
36
A quay cái này à? Quay khéo ghê. Có 1 cụm xây đem lên đầu để nhìn clip thấy hoành, ai dè đoạn sau như bãi hoang.
Sao a kg up cái gmap lên để thấy rõ, xem toàn cục như nào, quanh đó có ma nào ở kg, cách biệt như nào! :D

E rảnh đâu mà quay anh. Lên youtube mà xem

Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Nghe đâu nhiều khách hàng BH new city sang Aqua city đầu tư có phải là lời đồn