Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Vậy mới lên đây hỏi mấy bác đấy. Em xuống khu này xem thấy cũng thích, nên đang tìm hiểu thêm thông tin

Ra VCC chạy 1 đoạn quay đầu về vòng xoay Liên Phường là ra đc ĐXH.
Bác lấy xe máy chạy 1 lòng, xong tấp vào cafe là có cái nhìn bao quát ngay.
Mua đất là phải đi cảm nhận thực tế :)

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Confirm vụ này chưa bác Nick? Em thấy cc Sun vẫn rào kín có cổng bảo vệ mà, dễ gì bên đó cho xe bên KA đi qua?
Giờ đi xe máy thì ngược chiều tầm 30m chỗ vòng xoay nhỉ.
Hưng Phú nghe nói không ra sổ nổi, hạ tầng thua KA. Hiện tại ưu điểm chỉ thấy có lô nhỏ và thông Liên Phường. Nhưng lối vào HP hơi chán.
Vụ này dễ mà, mấy anh ôm KA toàn đại gia, ôm 2 3 lô là ít, mấy ảnh bỏ thêm tầm 1 tỏi mua cái cc sky 9, vậy là khỏi lo không có đường đi.

• Like
Reactions: vo_cong_roi_nghe
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Vụ này dễ mà, mấy anh ôm KA toàn đại gia, ôm 2 3 lô là ít, mấy ảnh bỏ thêm tầm 1 tỏi mua cái cc sky 9, vậy là khỏi lo không có đường đi.

Hehe, vì em vẫn chưa thấy đường nào kết nối KA với LP hoặc Kykio Nam Long kế bên để về ĐXH nhanh hết, cả khu KA đều đi ra VCC.
Đó cũng là 1 trong những lăn tăn của em về khu này.

• Like
Reactions: CivicLE
Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Hehe, vì em vẫn chưa thấy đường nào kết nối KA với LP hoặc Kykio Nam Long kế bên để về ĐXH nhanh hết, cả khu KA đều đi ra VCC.
Đó cũng là 1 trong những lăn tăn của em về khu này.
Đợi khang an bán khu phía truoc cao tốc thì chắc có duong nối với kykio

• Like
Reactions: vo_cong_roi_nghe
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Đợi khang an bán khu phía truoc cao tốc thì chắc có duong nối với kykio

Đi xe máy thì ngược chiều 1 đoạn về LP, nhưng k có lối đi nhanh về song hành cao tốc.
Đi 4b thì ra VCC lên cao tốc ầm ầm, nhưng muốn về LP (sau này thông ra khu liên hợp tt) thì phải chạy 1 đoạn quay đầu.
Nan giải nhỉ.

Hạng B2
20/10/13
148
702
103
Lối này đi được chưa các bác. Mà DXH có cái gì mà cần thiết phải đi 4 bánh ra đó nhỉ. Mà đã đi 4b thì vòng tí chẳng sao. Bù lại KA lên cao tốc về Quận 2 lại nhanh hơn, đường lại đẹp.
Dự an Khang An va PTNQ 3 (topic 2)

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Các bác cứ bày nhau thế này hỏi sao giao thông không đuối :)
Haha có tầm 30m ah bác, mà đi trên lề duong nua. Chứ khu này quy hoạch băm nhỏ, mạnh ai nấy chặn đường thì người dân cũng khó mà. Sky9 no chặn ko cho đi