Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Haha có tầm 30m ah bác, mà đi trên lề duong nua. Chứ khu này quy hoạch băm nhỏ, mạnh ai nấy chặn đường thì người dân cũng khó mà. Sky9 no chặn ko cho đi
Chọc bác thôi chứ phải chạy lẹ không tới nhậu trễ lại bị phạt haha.

12/10/07
2.646
10.496
113
Confirm vụ này chưa bác Nick? Em thấy cc Sun vẫn rào kín có cổng bảo vệ mà, dễ gì bên đó cho xe bên KA đi qua?
Giờ đi xe máy thì ngược chiều tầm 30m chỗ vòng xoay nhỉ.
Hưng Phú nghe nói không ra sổ nổi, hạ tầng thua KA. Hiện tại ưu điểm chỉ thấy có lô nhỏ và thông Liên Phường. Nhưng lối vào HP hơi chán.

Bác đã nghiên cứu kỹ 2 bên chưa? Nguyên khu Khang An và PTNQ3, Hoàng Quân... có 2 lối ra Võ Chí Công thì Hưng Phú cũng có 2 lối ra VCC, mà còn xây cổng đẹp hơn K/A, lại có thêm 1 cổng ra Liên Phường, đi hướng nào cũng tiện!

Hạ tầng cũng ngang ngửa nhau: điện âm, vỉa hè rộng, lót gạch tương đương. Đường thì cũng đủ loại, rộng12m / 20m...Thua chỗ nào?

Hưng Phú 1 ra sổ dễ dàng, HP2 thì khó hơn vì phải chờ xây kín khoảng 50%.

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Hưng phú và KA vị trí cũng gần tương đương nhau, HP hơn chút là thuộc phường PLB, đất cao hơn Phú Hữu, KA thì duoc cái sau này ké đường qua Kykio ra DXH. HP hiện tại giá rẻ hơn KA 1 chút xíu, lý do không phải những điều ở trên mà HP bị ép làm móng khi sang tên, dân đầu cơ rất ghét, còn tệ hơn việc đóng 50T thế chân bên KA

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Confirm vụ này chưa bác Nick? Em thấy cc Sun vẫn rào kín có cổng bảo vệ mà, dễ gì bên đó cho xe bên KA đi qua?
Giờ đi xe máy thì ngược chiều tầm 30m chỗ vòng xoay nhỉ.
Hưng Phú nghe nói không ra sổ nổi, hạ tầng thua KA. Hiện tại ưu điểm chỉ thấy có lô nhỏ và thông Liên Phường. Nhưng lối vào HP hơi chán.
Mình cũng nghe sales Sun Tower nói thôi nhưng mình thấy hợp lý và khả thi. Năm sau khi Sun Tower giao nhà thì bên dưới khối đế sẽ là trung tâm thương mại, có cổng chính trổ ra Liên Phường và cổng phụ trổ ra đường số 1 nội khu KA, nhằm đón khách từ cả bên ngoài và nội khu KA vào mua sắm, giải trí. Cho nên dân KA có thể mượn đường đi từ đường số 1 ra Liên Phường mà ko cần phải đi ngược chiều chỗ bùng binh. Ko ai dại gì bít cổng chỗ đường số 1 để chặn khách nhỉ?

Hạng C
6/12/10
586
15.708
93
Mấy hôm nay đi Cao tốc thấy đường song hành đã có máy móc thi công - Ngay dưới chân câu Kênh mương thì phải có cột trụ tá lả - ko lẽ làm cầu nhanh vậy ta :D.
Đường này mặt bằng khỏi giải tỏa gì hết chỉ có tiền thì làm chắc nhanh lắm .
giữ hàng chặt tay nha các bác ,bán lúc này thì sau này tiếc lắm
Vị trí của KA thì sau này sẽ hơn An Thiên Lý và Gia hòa

• Like
Reactions: mr.richvn
Hạng B2
4/4/10
255
515
123
E đang tìm 1 lô 8 x 20 trong KDC Khang An - Phú Hữu, bác nào có inbox em.

Hạng C
6/12/10
586
15.708
93
@Nickel2012
có bác nào đi cao tốc dòm xuống đường Song hành cập nhật dùm với , chứ e thấy tiến độ sao thấy tấp nập quá :D