Thảo Luật Chung Dự an Khang An va PTNQ 3

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
31/5/10
143
73
28
Bình Dương
Chào các bác, em chính thức là cư dân của khu Khang An vào ngày hôm nay. Em mua của Hoàng Quân. Sẽ xây nhà vào năm sau. Em tự xây luôn do e làm bên xây dựng. Bác nào cần thì e xây với giá hữu nghị luôn nhé.

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Chào các bác, em chính thức là cư dân của khu Khang An vào ngày hôm nay. Em mua của Hoàng Quân. Sẽ xây nhà vào năm sau. Em tự xây luôn do e làm bên xây dựng. Bác nào cần thì e xây với giá hữu nghị luôn nhé.

Ek mua của HQ luôn. ko bik chúc mừng bác ko hihi

• Like
Reactions: mr.richvn
Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Mua HQ là liều ăn nhiều.
Em mà xây ngay thì cũng mua HQ, sợ gì đâu.
Sự tích HQ thì hôm nào rảnh em post các bác biết. Cũng chả có gì, chỉ một vài lô là dính sổ anh Địa ốc 3 vẫn cầm. Mua thì lên cty đòi xem sổ là OK.

AOW
Tập Lái
22/12/16
0
2
2
38
http://m.cafef.vn/dien-mao-khu-dong...don-nhan-dong-von-ty-do-20170109083812986.chn

"Điều đáng ghi nhận nhất chính là TPHCM đã chấp thuận đề xuất của HoREA cho phép xe máy được vào 4 km cao tốc TP HCM - Long Thành. Việc cho xe máy chạy vào đoạn cao tốc nội đô dài hơn 4 km - nối từ đường Vành đai 2 đến nút giao An Phú (quận 2) - giúp giải tỏa ùn ứ ở khu vực này. "

Vậy là chấp thuận rồi ah các bác, bao giờ triển khai vậy?

Tập Lái
25/12/16
0
31
12
54
http://m.cafef.vn/dien-mao-khu-dong...don-nhan-dong-von-ty-do-20170109083812986.chn

"Điều đáng ghi nhận nhất chính là TPHCM đã chấp thuận đề xuất của HoREA cho phép xe máy được vào 4 km cao tốc TP HCM - Long Thành. Việc cho xe máy chạy vào đoạn cao tốc nội đô dài hơn 4 km - nối từ đường Vành đai 2 đến nút giao An Phú (quận 2) - giúp giải tỏa ùn ứ ở khu vực này. "

Vậy là chấp thuận rồi ah các bác, bao giờ triển khai vậy?
ông khang điền găm hàng merita vì cái này chăng

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Mình nghi anh Phong có găm vài căn ở Phú Hữu lắm, gì toàn tin tốt không ah
:)

Tập Lái
16/9/16
13
1.181
78
36
HQ chả ai dám rớ vào - chúc mừng bác ôm bom cảm tử
mua ở thì chả sao -cứ ở như nhiều dự án khác- 10 năm có khi cũng chưa có sổ
Lúc muốn bán hoặc cần tiền cầm bank thì ko được thôi
Chính vì vậy mà nó rẻ nhất khu này

Status
Không mở trả lời sau này.