Thảo Luật Chung Dự an Khang An va PTNQ 3

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/12/16
0
31
12
54
HQ chả ai dám rớ vào - chúc mừng bác ôm bom cảm tử
mua ở thì chả sao -cứ ở như nhiều dự án khác- 10 năm có khi cũng chưa có sổ
Lúc muốn bán hoặc cần tiền cầm bank thì ko được thôi
Chính vì vậy mà nó rẻ nhất khu này
Tầm phào. Hoàng quân khu này còn lô nào của chủ đầu tư đâu. Mua lại của người khác thôi nhé. Giá nó rẻ hơn 2 thằng kia có 1 tr/ một số lô ở đây xây xong đã có sổ nhé.

• Like
Reactions: mr.richvn
Tập Lái
16/9/16
13
1.181
78
36
Tầm phào. Hoàng quân khu này còn lô nào của chủ đầu tư đâu. Mua lại của người khác thôi nhé. Giá nó rẻ hơn 2 thằng kia có 1 tr/ một số lô ở đây xây xong đã có sổ nhé.
chỉ lùa được mấy người ko rành thôi-Chứ nguyên cái OS này ai cũng hiểu HQ nó ra sao
Ngay cả sale khu này cũng sợ HQ ,gửi bán họ cũng ko mặn mà lắm thì đủ biết mức độ uy tín ra sao
Có được 2-3 căn nhà xây khá lâu trong khu HQ - đến mà hỏi xem người ta có sổ chưa là rõ thôi mà

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
chỉ lùa được mấy người ko rành thôi-Chứ nguyên cái OS này ai cũng hiểu HQ nó ra sao
Ngay cả sale khu này cũng sợ HQ ,gửi bán họ cũng ko mặn mà lắm thì đủ biết mức độ uy tín ra sao
Có được 2-3 căn nhà xây khá lâu trong khu HQ - đến mà hỏi xem người ta có sổ chưa là rõ thôi mà
Em đi mua đất nền mà nghe đến chữ HQ dính vô là chạy mất dép. Thằng đó chơi lầy và cũng íu cần uy tín.

Hạng B1
10/6/16
50
147
33
48
HQ chả ai dám rớ vào - chúc mừng bác ôm bom cảm tử
mua ở thì chả sao -cứ ở như nhiều dự án khác- 10 năm có khi cũng chưa có sổ
Lúc muốn bán hoặc cần tiền cầm bank thì ko được thôi
Chính vì vậy mà nó rẻ nhất khu này
Người ta mua được nền đất, bác không chúc mừng thì thôi mà nói năng linh tinh vậy.
Chuyện HQ thế nào thì nó đã phản ánh vào giá rồi. Ở đây có hơn 100 nền HQ đó.
Tùy nhu cầu thôi, mua để xây ở thì vô tư. Nếu các bác muốn nhanh có sổ để cắm ngân hàng thì là chuyện khác.

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Hoàng Quân ở mấy chỗ khác mất uy tín, nhưng ở Khang an thì cũng không đến nỗi, vì hạ tầng Địa ốc 3 làm, Hoàng Quân chỉ phân phối thôi, chỉ có tầm 100 nền. Có giai đoạn HQ thấp hơn 2 giá, nhưng tại thời điểm này thì cũng gần bằng do không ép xây nhà. Em thì cứ rẻ là em mua, không tranh chấp là OK

8/8/16
1.733
2.889
113
Từ 15 ngày trước m đọc từ 82 => giờ
Hoàng Quân là mã HQC trên sàn HOSE phải ko ?
Nếu nó thế chấp sổ vô NH thì mệt

Status
Không mở trả lời sau này.