Thảo Luật Chung Dự an Khang An va PTNQ 3

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Chú Rồng không ở trong khu này sao phán lung tung.
Có thì nói có, không mà nói có để ảnh hưởng đến người khác là việc thất đức.
Khi mua thì cứ lên công ty hỏi cho xem cái sổ đang giữ ở trên đó là người ta cho xem, có thì mới mua. Còn có mấy lô Địa ốc 3 họ giữ lại sổ không giao cho Hoàng Quân là do khúc mắc mấy ông đó với nhau.

à, a lên họ cho coi, mà a có chắc là sau đó họ ko cầm sổ hem. Còn sổ bên KA thì có ra thì ra tên cho họ trước mới đến khách hàng.

Em chỉ là thấy HQ họ chơi ko ổn đâu. Em bik có dự án ở tỉnh, họ làm thứ cấp từ 2010. Sổ mãi đến 2016 mới ra cho họ, mà họ ko sang cho dân, mà mang đi cắm đó.

Còn mấy a nào thích thì cứ chơi đi. E chỉ thấy họ ko okie, nên warning vậy thui.

Tập Lái
26/9/16
9
68
13
40
ai dám đem cắm bank mà bán vậy a?ko sợ đi tù hả a rồng?chắc chẳng ai dại tự mình chui đầu vào rọ đâu!họ có vướng mắc gì chưa ra sổ đc nghe có lý hơn bác a!e nghĩ tung tin như vậy thì ko hay chút nào

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
ai dám đem cắm bank mà bán vậy a?ko sợ đi tù hả a rồng?chắc chẳng ai dại tự mình chui đầu vào rọ đâu!họ có vướng mắc gì chưa ra sổ đc nghe có lý hơn bác a!e nghĩ tung tin như vậy thì ko hay chút nào

chời cần gì cắm bank, cắm cho CTCK bảo lãnh margin.

Thui hẻm nói nữa, ai thích thì ôm đi.

Tập Lái
23/7/16
4
381
49
Thật ra thì trong OS này ai cũng biết tiếng HQ, nó nổi tiếng đến mức nhiều sale trong khu vực không dám chào khách luôn. :3danbanh:
Căn bản là quyết định và góc nhìn mỗi người một khác thôi. Vậy nên nó mới rẻ hơn khu địa ốc 3. Tuy nhiên, ai thấy mình chơi được/dám chơi thì chơi.
Riêng em cũng có kinh nghiệm gỡ giấy tờ mua hợp đồng một lần rồi nên gọi là quen đường. Hơi cực và tốn thật nhưng nếu biết đường và so sánh giá cả chênh lệch cao hơn chi phí, công sức gỡ giấy tờ thì chơi thôi. Em thuộc dạng không sợ khó không sợ khổ chỉ sợ lỗ. :3dquaytay:
Tranh luận để nắm thông tin thôi, chứ giận nhau làm gì. Mỗi người có một cái đúng riêng, ai giống ai được đâu mà có áp cái suy nghĩ của mình cho người khác.
À em chia sẻ thông tin này, bơm chung cho cả khu nhé. Đầu năm sau có tin mừng cho VD2 nhé. Chú ý là tin thôi nhé, làm thiệt không thì chưa biết. Tuy nhiên đất tăng theo tin đồn mà. Nên mọi người thấy vào được thì vào.

• Like
Reactions: thach.sanh
Hạng B2
31/10/12
437
673
93
48
À em chia sẻ thông tin này, bơm chung cho cả khu nhé. Đầu năm sau có tin mừng cho VD2 nhé. Chú ý là tin thôi nhé, làm thiệt không thì chưa biết. Tuy nhiên đất tăng theo tin đồn mà. Nên mọi người thấy vào được thì vào.

Đầu năm sau là 2018 hả bác, hay qua Tết con gà ?

12/10/07
2.646
10.496
113
...

Vụ gì đó bác? Nhỉ ra thêm tí đi gọi là lì xì cho anh em ăn Tết cái đi bác!

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Em cũng có 1 lô Hoàng Quân đây, nếu nói như bác Rồng thì nên bán hả, mà nếu rủi ro thiệt mà mình bán cho người ta thì thành ra lừa đảo rồi, thôi đành để vậy, nếu bán thì bán địa ốc 3

• Like
Reactions: @bama and mr.richvn
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Xem ra nhà mình nhiều người cũng sừng sỏ mà cũng có máu liều...ăn nhiều nhỉ.
Nếu muốn ăn nhiều thì cứ tìm hiểu khu vực nào tiềm năng thật sự...đầu tư vào đó ăn chắc... chứ đằng này liều...mạng quá thấy cũng ớn !
Không phải nói dại chứ lỡ như bđs nó mà bùm một phát thì mấy cái chổ đó là nguy hiểm nhất...

• Like
Reactions: TT_C
DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Xem ra nhà mình nhiều người cũng sừng sỏ mà cũng có máu liều...ăn nhiều nhỉ.
Nếu muốn ăn nhiều thì cứ tìm hiểu khu vực nào tiềm năng thật sự...đầu tư vào đó ăn chắc... chứ đằng này liều...mạng quá thấy cũng ớn !
Không phải nói dại chứ lỡ như bđs nó mà bùm một phát thì mấy cái chổ đó là nguy hiểm nhất...

Riêng đầu tư thì bác Phèo nói chính xác, khu nào quy hoạch nhà lầu thì càng lên chậm, lúc đóng băng là treo luôn. Còn em xác định mua ở, đằng nào cũng xây lầu, nên kiếm khu quy hoạch luôn, đất rẻ hơn chút, khu Phú Hữu đất dân giờ 25T/1m2 rồi, riêng dự án chỉ 16-18T

• Like
Reactions: @bama
Hạng B1
10/6/16
50
147
33
48
Riêng đầu tư thì bác Phèo nói chính xác, khu nào quy hoạch nhà lầu thì càng lên chậm, lúc đóng băng là treo luôn. Còn em xác định mua ở, đằng nào cũng xây lầu, nên kiếm khu quy hoạch luôn, đất rẻ hơn chút, khu Phú Hữu đất dân giờ 25T/1m2 rồi, riêng dự án chỉ 16-18T

Status
Không mở trả lời sau này.