Thảo Luật Chung Dự an Khang An va PTNQ 3

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
1/6/11
22
434
48
Mấy anh bơm vừa thôi để người có nhu cầu ở họ mua, qua năm xây xong hành với cho xe máy đi vô cao tốc thì khu này chắc 20 hết quá

• Like
Reactions: @bama
Hạng B2
31/5/10
143
73
28
Bình Dương
Trước khi mua e cũng lăn tăn vụ pháp lý của Hoàng Quân, nhưng suy đi tính lại, được (giá rẻ - 14.8, diện tích nhỏ - 116m2, hợp hướng, đường 16m thông ra vành đai, sát bên đã có 2 nhà xây, đã bàn giao nền) nhiều hơn mất (chủ đầu tư k uy tín). Cả ng mua và ng bán đều rất happy và thoải mái

• Like
Tập Lái
23/7/16
4
381
49
Vậy là bác mr.richvn mua lô A5-28 đó ạ :(
Em hỏi có buổi sáng kêu gọi chủ làm việc luôn thì chiều cò gọi lại kêu đã bán. Lô đó đẹp, xây 66m2, có cái sân trước 50m2 nữa, mở quán xá hay làm vườn đều ok. Chúc mừng bác nhé.
Còn bác nào kêu Hoàng Quân bán 16 thì check lại giá hoặc hỏi lại sale/chủ nhé. Nếu có thì pm em mã lô nhé.
Đợt tết dương lịch vừa rồi em đi nát khu, gặp từ cò tới chủ. Thì giá thấp nhất 16.5 nhé. Mấy lô 15.5 chắc đi hết rồi. Có mấy nền giữ sổ đỏ còn rao giá 21 kìa. :)

• Like
Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Mấy anh bơm vừa thôi để người có nhu cầu ở họ mua, qua năm xây xong hành với cho xe máy đi vô cao tốc thì khu này chắc 20 hết quá
20 là đương nhiên anh.
Giờ cũng 18,20 cả rồi

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Em hỏi có buổi sáng kêu gọi chủ làm việc luôn thì chiều cò gọi lại kêu đã bán. Lô đó đẹp, xây 66m2, có cái sân trước 50m2 nữa, mở quán xá hay làm vườn đều ok. Chúc mừng bác nhé.
Còn bác nào kêu Hoàng Quân bán 16 thì check lại giá hoặc hỏi lại sale/chủ nhé. Nếu có thì pm em mã lô nhé.
Đợt tết dương lịch vừa rồi em đi nát khu, gặp từ cò tới chủ. Thì giá thấp nhất 16.5 nhé. Mấy lô 15.5 chắc đi hết rồi. Có mấy nền giữ sổ đỏ còn rao giá 21 kìa. :)
Anh em người thực việc thực còm chuẩn.
Lắm bác muốn mua không xuống tận nơi tìm hiểu mà chỉ ngồi coi thông tin trên mạng chỗ này chỗ kia rồi cứ tưởng là thật :).
Hôm rồi bạn em làm được lô B4-07 giá 17.7 tưởng mừng húm. Đặt cọc xong hôm trước hôm sau chủ đến trả lại cọc nói đền cọc không bán nữa do không biết là giá đang lên quá.

Hạng B2
31/5/10
143
73
28
Bình Dương
Em công chứng xong mới dám khoe. Cọc xong còn sợ ng khác hốt mất ấy. Giá quá rẻ. Chủ đất mua cho con trai từ năm 2004. Trưa nhờ ng xem, tối chốt luôn với chủ trong vòng 1 nốt nhạc. Sáng hôm sau cầm tiền lên Hoàng Quân cọc luôn.

Tập Lái
1/6/11
22
434
48
Anh em người thực việc thực còm chuẩn.
Lắm bác muốn mua không xuống tận nơi tìm hiểu mà chỉ ngồi coi thông tin trên mạng chỗ này chỗ kia rồi cứ tưởng là thật :).
Hôm rồi bạn em làm được lô B4-07 giá 17.7 tưởng mừng húm. Đặt cọc xong hôm trước hôm sau chủ đến trả lại cọc nói đền cọc không bán nữa do không biết là giá đang lên quá.
Lô này là nhà phố hay bt vậy bác ,b4 có tới 2 chỗ

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
hix mấy a đúng là có gan làm liều, chứ sổ của HQ nằm trong bank hết rồi.

Giờ chưa sao, sau thì có gì dính tới bank mệt lắm.

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Lô này là nhà phố hay bt vậy bác ,b4 có tới 2 chỗ
Nhà bt bác ạ.
Em công chứng xong mới dám khoe. Cọc xong còn sợ ng khác hốt mất ấy. Giá quá rẻ. Chủ đất mua cho con trai từ năm 2004. Trưa nhờ ng xem, tối chốt luôn với chủ trong vòng 1 nốt nhạc. Sáng hôm sau cầm tiền lên Hoàng Quân cọc luôn.
Thì thế, đất toàn mua từ 2004 chả làm sao. Không luật nào đẩy dân ra đường cả. Khi mua khi bán đều phải lên công ty làm chứng hết, nói họ không biết để mà lừa dân à? Lừa đảo chấp nhận đi tù thì lại phạm trù khác rồi.

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
hix mấy a đúng là có gan làm liều, chứ sổ của HQ nằm trong bank hết rồi.

Giờ chưa sao, sau thì có gì dính tới bank mệt lắm.
Chú Rồng không ở trong khu này sao phán lung tung.
Có thì nói có, không mà nói có để ảnh hưởng đến người khác là việc thất đức.
Khi mua thì cứ lên công ty hỏi cho xem cái sổ đang giữ ở trên đó là người ta cho xem, có thì mới mua. Còn có mấy lô Địa ốc 3 họ giữ lại sổ không giao cho Hoàng Quân là do khúc mắc mấy ông đó với nhau.

Status
Không mở trả lời sau này.