Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
vucamry nói:
Đặc sản Cà Mau nói:
THANH TUAN 8558 nói:
Kinh nghiệm đi xa chổ nào có xe tải vào nhiều thì ghe vào ăn ngon mà ko bị chém nhé
đúng đó bác, mấy quán này bán cho tài xế ăn thường xuyên nên không cắt cổ như quán bán cho khách vãng lai
Muốn rẻ mà ngon, thì tìm xe tải biển số 77 ..
:D:D em gốc 77 mà cũng bị chém hoài

Hạng B2
30/3/13
110
5
18
Mất mặt miền Tây quá, đi Miền Tây lúc về mình toàn ăn ở Long An, thấy giá cũng ổn. :)

Tập Lái
17/4/13
38
0
0
DÃ MAN QUÁ, NHƯNG MÀ KHÔNG CÓ GIÁ GHI TRONG MENU HA CHỊ, MÌNH PHẢI XEM TRƯỚC KHI CHỌN MÓN ĐỂ BIẾT GIÁ CẢ CHỨ, TÍNH EM LÀ HAY NHƯ VÂY, NHƯNG MÀ CHỊ NÓI EM SẼ GHI NHỚ.

Hạng B2
6/4/07
358
49
28
46
Saigon
www.carmen.vn
Cám ơn bác đã lưu ý nhé ! vừa rồi em ghé quán ở cuối đường cao tốc TL thuộc địa phận Tiền Giang, ăn cũng ok.

Tập Lái
15/5/13
13
0
0
33
minhnhien nói:
DÃ MAN QUÁ, NHƯNG MÀ KHÔNG CÓ GIÁ GHI TRONG MENU HA CHỊ, MÌNH PHẢI XEM TRƯỚC KHI CHỌN MÓN ĐỂ BIẾT GIÁ CẢ CHỨ, TÍNH EM LÀ HAY NHƯ VÂY, NHƯNG MÀ CHỊ NÓI EM SẼ GHI NHỚ.
nếu bác có về mt nhớ ré sóc trăng có món bánh cống Đại Tâm ngon lắm đó bác!

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Dân Tiền Giang không có ai đi làm chuyện thất đức và mất mặt đó đâu? Nhiều khi do bọn gian ở đâu tới làm bậy đó,mấy tiệm ăn chặt chém ở Vũng Tàu đâu hẳn dân VT làm,trộm cướp ở Sài gòn đâu hẳn là dân SG làm,đi xa chơi nghe dân người ta nói,dặn dò nhau lên SG coi chừng nha,trộm cướp,lừa đảo,đủ kiểu.mình là dân SG nghe cũng ngại...chính quyền địa phương phải kiên quyết dẹp bọn này,nếu k ai dám đến du lịch..

Status
Không mở trả lời sau này.