Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Còn nha trang thì tránh mười đô nha ,mắc dù đồ tươi ngon nhưng bán mắc nhất nha trang

Hạng B1
24/1/13
79
4
8
Thủ Dầu Một
Hatika nói:
pelulu nói:
huy812000 nói:
Hatika nói:
Mình gốc miền tây, tháng nào cũng về quê hoặc đi công tác Cần thơ, Sóc Trăng... thỉnh thoảng ghé quán lạ vẫn bị chém như thường.
Nên bây giờ thường chỉ ghé Minh phú ở Cai Lậy, quán sạch sẻ (đặc biệt toilet ),phục vụ tốt, giá không rẻ cũng không mắc,
Ok so với dịch vụ được hưởng.
Bác cho em vị trí hay địa chỉ của quán Minh Phú này với ạ!
hóng địa chỉ quán Minh Phú của bác Hatika;)

Quán Minh Phú ở Cai Lậy các bác ạ, em không nhớ chính xác địa chỉ , từ SG xuống qua khỏi thị trấn Cai Lậy khoảng vài 4~5 km là đến, quán nằm phía bên phải, có bảng hiệu tương đối lớn.
Tháng nào em cũng đi công việc với khách nhật xuống miền tây, hầu như mỗi lần ghé quán này điều được mấy khách Japanese khen toilet của quán VN sạch hơn bên Trung Quốc.
Biết là VN còn thua china nhiều, nhưng khi nghe khen VN hơn TQ là em khoái liền, hay là mấy anh Japanese cũng không thích china em chê như vậy, " kẻ thù của kẻ thù là bạn" mừ.
Quán Minh Phú nếu từ SG xuống thì qua cầu Phú Nhuận nằm bên tay phải

1/11/13
32
0
0
Ut Nhi nói:
Em cứ quán lớn mà vào, Ngon bổ rẻ, không bao giờ ghé mấy quán linh tinh này.

Bác nói vậy chứ Quán 10 đô ở Nha Trang là quán lớn, đông khách luôn, nhưng vẫn là máy chém đó bác. Không phải quán nào cũng vậy đâu bác ơi!

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Đoạn từ ngã 3 Mỹ Tho tới rẽ Cao Tốc không nên ghé!
Thường thì tải ăn sáng khoảng 5.30-7h trưa 11-12.30h
Đoạn từ rẽ Cao Tốc về Cái Bè, cứ quán nào tải nhiều, ghé vô. Lỡ bữa thì nhịn hoặc mua bánh Mỳ gặm chắc cú.

Hạng C
13/10/09
664
302
63
huy812000 nói:
Bác cho em vị trí hay địa chỉ của quán Minh Phú này với ạ!

Cach Q10 - Tp.HCM 96km, ben tay phai. Em cung toan ghe quan nay. Lan sau e se ghe thu quan Oanh.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
phatbinhduong nói:
Em thì có dịp đi MT thì lúc nào cũng ghé quán Cơm Oanh, vừa ngon, bổ rẻ.....
Chổ này ngon rẻ nhưng vệ sinh hơi kém. Em đi 1 mình thì ghé, có bà cả thì không dám :D

Status
Không mở trả lời sau này.