Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/12/10
22
104
43
Hạng B2
26/7/12
108
0
16
46
TP. HCM
Trước tết mình cũng bị chém một nhát o Mỹ Tho, QL 1. Nhà mình 4L+ 3 trẻ em, ăn cơm canh = 750k gồm 10 con cá kèo kho tộ, một tô canh cá lóc, một dĩa chứng chiên và một dĩa thịt kho rất nhỏ. Chủ quán cũng nói ở đây bán vậy. Tuy nó ko là số tiền lớn nhưng nó gây khó chịu cho cả mấy anh em mình. Mình cứ nghĩ ở dưới MT ko có máy chém. Từ đó mình đi đâu cũng phải hỏi giá trước hoặc có đơn giá cụ thể mới ăn.

Hạng D
25/12/12
1.476
13.409
133
Tp.HCM
Mấy quán đó có chi tiền hoa hồng cho tài xế nên chém ghê lắm!Các bác có nghỉ mệt,ăn uống thì vô Tám Ri,Minh Phát,Vân mập là tốt nhất!hoặc cơm OANH thì ngon tuyệt,ăn xong ngắm hoa lan nhà kế bên lun!mà lỡ qua mấy quán đó r thì thấy chỗ nào xe tải nhiều thì ghé vô

Tập Lái
14/12/10
22
104
43
THANH TUAN 8558 nói:
Kinh nghiệm đi xa chổ nào có xe tải vào nhiều thì ghe vào ăn ngon mà ko bị chém nhé
Rất chính xác.Ăn ngon lại kg sợ bị chém.

Hạng D
16/3/09
3.297
52.192
113
www.tet.com
Đặc sản Cà Mau nói:
THANH TUAN 8558 nói:
Kinh nghiệm đi xa chổ nào có xe tải vào nhiều thì ghe vào ăn ngon mà ko bị chém nhé
đúng đó bác, mấy quán này bán cho tài xế ăn thường xuyên nên không cắt cổ như quán bán cho khách vãng lai
Muốn rẻ mà ngon, thì tìm xe tải biển số 77 ..

vucamry nói:
Đặc sản Cà Mau nói:
THANH TUAN 8558 nói:
đúng đó bác, mấy quán này bán cho tài xế ăn thường xuyên nên không cắt cổ như quán bán cho khách vãng lai
Muốn rẻ mà ngon, thì tìm xe tải biển số 77 ..
sao lại chọn biển số đó vậy bác
em chưa hiểu, bác giải thích dùm em cái nhé

Status
Không mở trả lời sau này.