Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Thực ra cũng ko định bóc phốt ấy đâu mà ấy lì quá nên anh đành phải nói :
Cái đăng kiểm chú đưa năm xe sx 1975,mà cà vẹt đăng kí 2018? vậy ở đây có 2 trường hợp xảy ra :
1 là chú mua cái xe cà tàng đã chạy 45 năm??? điều xảy khó xảy ra lắm.Nên sẽ có trường hợp 2 là chú em đơn giản lấy hình trên mạng hoặc mượn 2 cái khác nhau.Vậy chú em ko có xe,ko có thì đừng có khoe và nói chuyện xe cộ hèn nhật ở đây nhé nhóc.Còn riêng anh chú có thể tìm bài đánh giá cerato và vios vì 2 con này anh đi mòn diễn đàn có topic rồi nhé nhóc.Chú em sống ảo quá đấy.
Đây là comment cuối cùng của anh với nhóc vì anh cảm thấy chú ko xứng nói chuyện với anh.Nếu muốn nói chuyện tiếp với anh thì đưa ra 3 cái cà vẹt chứng minh và bằng lái ngay đi.Rồi chúng ra nói tiếp.Ráng mượn đi hỉ đừng có đi mượn cái đăng kiểm ko mà mất cả buổi chiều nhé.

Ối trời ơi, rõ ràng anh kêu em đi mượn cà vẹt, làm em phải chạy cả buổi chiều mới mượn được cái cà vẹt up lên. Xe đi mượn em nói ngay từ đầu rồi mà. Giờ này gõ cửa mượn cà vẹt với cmnd người ta nữa người ta chửi chết.

Còn cái đăng kiểm em gửi @haiautrinh chứ có liên quan gì anh đâu mà anh đòi coi cái đó. Chiện em với ảnh mà.

Thôi em lấy tạm cà vẹc con xe hồn VN mác Nhật xác TQ lên đây cho anh xem đỡ. Con này cũng ko phải của em, anh nào nói của bạn gái em thì em cũng ko biết bạn ấy ở đâu.

Dư luận so sánh SUV VinFast với SUV Trung Quốc Brilliance V7; các bác nghĩ gì?

Nói tóm lại em đi Honda nha

Mà cuối cùng anh chấp nhận vụ chém gió chạy bộ với giày chạy bộ rồi hả. Anh chấp nhận vậy thì thôi em dừng chọc anh ở đây.

Chuyện xe thì anh muốn bàn gì cũng được vì em chưa được thấy con xe kia tròn méo ra sao. Anh đi xe Hèn xe Nhục gì kệ anh.

Chứ mất công em phải chạy khắp xóm mượn cái này cái nọ up lên theo ý anh mệt lắm. Chấp anh chụp cả xóm anh cũng ko lại xóm em, em nói thặc

Sáng rồi chúc anh ngủ ngon.

Hạng B2
13/11/14
255
2.394
93
Ối trời ơi, rõ ràng anh kêu em đi mượn cà vẹt, làm em phải chạy cả buổi chiều mới mượn được cái cà vẹt up lên. Xe đi mượn em nói ngay từ đầu rồi mà. Giờ này gõ cửa mượn cà vẹt với cmnd người ta nữa người ta chửi chết.

Còn cái đăng kiểm em gửi @haiautrinh chứ có liên quan gì anh đâu mà anh đòi coi cái đó. Chiện em với ảnh mà.

Thôi em lấy tạm cà vẹc con xe hồn VN mác Nhật xác TQ lên đây cho anh xem đỡ. Con này cũng ko phải của em, anh nào nói của bạn gái em thì em cũng ko biết bạn ấy ở đâu.

View attachment 1741215

Nói tóm lại em đi Honda nha
View attachment 1741216

Mà cuối cùng anh chấp nhận vụ chém gió chạy bộ với giày chạy bộ rồi hả. Anh chấp nhận vậy thì thôi em dừng chọc anh ở đây.

Chuyện xe thì anh muốn bàn gì cũng được vì em chưa được thấy con xe kia tròn méo ra sao. Anh đi xe Hèn xe Nhục gì kệ anh.

Chứ mất công em phải chạy khắp xóm mượn cái này cái nọ up lên theo ý anh mệt lắm. Chấp anh chụp cả xóm anh cũng ko lại xóm em, em nói thặc

Sáng rồi chúc anh ngủ ngon.

View attachment 1741217
Anh để yên mình coi cái seiko automatic nhé, lặn lội từ trong kia qua đây mà ko dc coi cái seiko automatic là quế rồi, còn ba cái vụ chạy bộ đồ mình mà post hình đôi giày mình lên là các anh khóc thét ngay.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Cái đồng hồ đo đạc mình thấy ko cần thiết để mua.Dư dã chứ ko phải hoang phí.Đồng hồ đo đạc thì mình ko mua nhưng mình mua seiko automatic srp thì được kaka mua roài.Cái gì ko cần thiết với mình thì mình ko mua.Chứ cái đồng hồ 5 tr là cái quần gì.Đủ tiền sữa mình ún ko? Riêng bịch mypro với iso 93 mình uống cũng bằng cái đồng hồ rồi bé ơi.
Anh gì đó ơi, khán giả đòi coi cái đồng hồ seiko automatic srp quá trời rồi, anh chụp post lên cho khán giả vừa lòng về làng giúp em được không, cả làng đi ngồi hóng hết chả ai chịu làm việc cả...

Mấy cha kia bớt phá làng phá xóm về chỗ trật tự đi nè, đợi từ từ ảnh cũng post cái đồng hồ lên.

Tập Lái
14/5/11
31
3
8
51
Chắc ko bạn. Mình dám chắc Vinfast làm 10 năm nữa cũng ko bằng Proton đâu.Proton chiếm thị phần lớn nhất của Malaysia,họ tự chủ được công nghệ,nền tảng. Còn Vinfast tất cả đi mua rồi ghép lại
Bác này thích chuyện thần thoại giựt gân như anh nông dân chế tạo oto, chế tạo xe bọc thép, bla bla ... :p, đó là sản phầm thuần Việt :p
Thờ đại này laq thời đại nào chứ? My, Duc, Nhat giò mà chả đi mua công nghệ các nơi

Tập Lái
14/5/11
31
3
8
51
Bạn mua nhưng bạn học được j ở đó hay lần sau mua tiếp. Nên nhớ động cơ là mua linh kiện rồi về lắp ráp lại chứ ko phải Vinfast mua dc bí quyết để sản xuất các động cơ này. Nếu dễ dàng mua được bí quyết thế thì TQ nó bá chủ rồi. Kể cả có được bí quyết thì cũng ko phải vài ba năm là học được đâu. Công nghiệp nặng như ô tô ko dễ làm thế. Nên mình mới bảo 10 năm mà bắt kịp Proton đã là mừng rồi .
Bác này lo bò trắng rang. Theo ý mình bác nên gử mail cho ông Vượng, nội dung như sau: "Anh Vượng ơi, thế nah bỏ ra 1,5 tỏi a có học được gì không, cho em biết với để e phét với mấy đứa OS", minh nghĩ a ấy sẽ vui lòng trả lời bạn đấy :=)

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Anh gì đó ơi, khán giả đòi coi cái đồng hồ seiko automatic srp quá trời rồi, anh chụp post lên cho khán giả vừa lòng về làng giúp em được không, cả làng đi ngồi hóng hết chả ai chịu làm việc cả...

Mấy cha kia bớt phá làng phá xóm về chỗ trật tự đi nè, đợi từ từ ảnh cũng post cái đồng hồ lên.
Bao nhiêu t rồi mà trẩu thế? Ông kia nói tôi ko có 5tr mua đồng hồ sao ko nói? Thôi để đi mượn đã nhé

Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Đi thì đi Merc nhập Đức cho ra cái thằng người, người đàng quàng ai chạy Merc liên doanh hả anh.

View attachment 1741113
Trong đây nể anh @tienquoc nhất chạy Series 7 đời tống vẫn kua gái được

Em đi chạy bộ trong chym chủ yếu mong nó dài ra thôi buồn quá sắp đạt được 5k rồi giày mòn đế cả mà chưa đủ tiền mua đôi mới.
View attachment 1741115
Em mới làm cái bill sửa linh tinh hết 50 triệu, thay 2 cái lỗ mũi hết 7 triệu, bị vặt cặp gương đang ship ebay hết 25 củ. Dòng này đúng là hao lúa!

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Anh để yên mình coi cái seiko automatic nhé, lặn lội từ trong kia qua đây mà ko dc coi cái seiko automatic là quế rồi, còn ba cái vụ chạy bộ đồ mình mà post hình đôi giày mình lên là các anh khóc thét ngay.
Ghê thế.Muốn tôi khóc thì up cho mình đôi prophere đi bạn