Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Em thấy ngày thường thì ko quá đông xe đâu. Có thể đi từ Rạch Giá và Hà Tiên để ra Phú Quốc, nếu xe dưới 16 chỗ

Hai bác tham khảo Rooty trip
https://www.facebook.com/rootytripphuquoc/

Mấy bạn bên này làm việc rất nhiệt tình, có thể book tour 4 đảo.
Em book vé Vinpearl + phà bên này. Book lúc Tết các bạn nghỉ lễ nhưng vẫn online hộ trợ, rất là chuyên nghiệp

Em thấy ngày thường thì ko quá đông xe đâu. Có thể đi từ Rạch Giá và Hà Tiên để ra Phú Quốc, nếu xe dưới 16 chỗ

Hai bác tham khảo Rooty trip
https://www.facebook.com/rootytripphuquoc/

Mấy bạn bên này làm việc rất nhiệt tình, có thể book tour 4 đảo.
Em book vé Vinpearl + phà bên này. Book lúc Tết các bạn nghỉ lễ nhưng vẫn online hộ trợ, rất là chuyên nghiệp
EM cám ơn bác nhiều.

• Like
Reactions: Alves
Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Còn số hotline Phà Thạnh Thới, alo mãi ko ai bắt máy. Rất chuối, nên em book qua Rooty nhờ các bạn book dùm
Hix em mới hỏi mấy bãn bên này chỉ book dùm vé người còn vé xe thì tự mua ở bến phà.Bác cho em hỏi giá đem xe 5 chỗ qua đó bao nhiêu vậy bác người thì bao nhiêu.Thank bác

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Hix em mới hỏi mấy bãn bên này chỉ book dùm vé người còn vé xe thì tự mua ở bến phà.Bác cho em hỏi giá đem xe 5 chỗ qua đó bao nhiêu vậy bác người thì bao nhiêu.Thank bác
Giá là: 990k/lượt 1 xe + tài xế đó bác. Mua cũng dễ ko khó đâu bác. Đem theo cavet xe + cmnd (tất cả người qua đảo) đưa họ xuất vé thôi

• Like
Reactions: pttam1987
Tập Lái
18/11/16
33
29
18
45
2 năm trước mình cũng làm 1 chuyến địa điểm dừng chân y chang bác chủ, chỉ khác xíu về đường từ rạch giá qua cần thơ, mình đi hướng gò quau-vị thanh cần thơ. Đọc tới đoạn tốn BOT chùa Bà & sân bay Phú Quốc mình mắc cười quá trời, vì mình cũng ngạc nhiên y chang Bác.

• Like
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Bác @Alves cho em hỏi, nếu đi sedan thì cung đường bác đi liệu có đi đc ko? em chạy C200 mà thấy bác đi thích quá
Sedan đi cũng vô tư, nhưng chú ý mấy mố đất, mố cầu vì đất miền Tây mềm nên hay bị mố lắm.

Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Bác review quá chân thật. Bác chụp bằng máy cơ hay đt ạ. À vụ từ hà tiên về rạch giá lần đầu e lái xe xa mà gặp ggmap chỉ đi đường đó muốn đái ra quần ạ. Kỉ niệm nhớ mãi với cầu BOT.

• Like
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Bác review quá chân thật. Bác chụp bằng máy cơ hay đt ạ. À vụ từ hà tiên về rạch giá lần đầu e lái xe xa mà gặp ggmap chỉ đi đường đó muốn đái ra quần ạ. Kỉ niệm nhớ mãi với cầu BOT.
Hình từ máy em Note 9 và máy vợ iP 11 pro. Thks bác đã khen