Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Em đang nói đến quy định ấy, trên phà họ quy định không được lên xe riêng :D bác lên mà họ không nói gì à? :p
À, cả đống xe lên đề máy ngồi bác à. Bảo vệ còn bảo em che kính cho mát, đỡ tốn máy lạnh mà

Hạng D
27/7/18
1.084
14.881
113
41
À, cả đống xe lên đề máy ngồi bác à. Bảo vệ còn bảo em che kính cho mát, đỡ tốn máy lạnh mà
Uh, chắc phà ở đó họ không áp dụng quy định đó.

• Like
Reactions: Alves
Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
bác chủ cho em hỏi nếu em đi Phú Quốc thì nên đi phà nào qua ah.BÁc cho em số dt đặt vé phà luôn với với đem xe và người qua thì giá cả thế nào vậy bác.GIa đình bác đi chơi vui quá em định 30/4 này dắt cả nhà đi.Thank bác chủ nhiều

• Like
Reactions: Alves
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
bác chủ cho em hỏi nếu em đi Phú Quốc thì nên đi phà nào qua ah.BÁc cho em số dt đặt vé phà luôn với với đem xe và người qua thì giá cả thế nào vậy bác.GIa đình bác đi chơi vui quá em định 30/4 này dắt cả nhà đi.Thank bác chủ nhiều
Em thấy ngày thường thì ko quá đông xe đâu. Có thể đi từ Rạch Giá và Hà Tiên để ra Phú Quốc, nếu xe dưới 16 chỗ

Hai bác tham khảo Rooty trip
https://www.facebook.com/rootytripphuquoc/

Mấy bạn bên này làm việc rất nhiệt tình, có thể book tour 4 đảo.
Em book vé Vinpearl + phà bên này. Book lúc Tết các bạn nghỉ lễ nhưng vẫn online hộ trợ, rất là chuyên nghiệp

Thích ghê, bác chủ tường thuật hay.
Em muốn xin số phone book phà qua Phú Quốc đi và về bác chủ còn số cho em xin. Tks
Em thấy ngày thường thì ko quá đông xe đâu. Có thể đi từ Rạch Giá và Hà Tiên để ra Phú Quốc, nếu xe dưới 16 chỗ

Hai bác tham khảo Rooty trip
https://www.facebook.com/rootytripphuquoc/

Mấy bạn bên này làm việc rất nhiệt tình, có thể book tour 4 đảo.
Em book vé Vinpearl + phà bên này. Book lúc Tết các bạn nghỉ lễ nhưng vẫn online hộ trợ, rất là chuyên nghiệp

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Còn số hotline Phà Thạnh Thới, alo mãi ko ai bắt máy. Rất chuối, nên em book qua Rooty nhờ các bạn book dùm

• Like
Reactions: pttam1987