Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
QL51 đền đỏ khu bò sữa-KCN Long thành, e dừng sau anh bán tải Mazda BT-50 mới đéc khoảng 2m, đoạn này hơi dốc ngược, dừng khoảng 10s em giật mình phát hiện anh Maz cứ lầm lũi giật lùi về phía răng hàm mặt vợ 2, e bấm còi và nhá đèn liên tục nhưng ko hiệu quả, nhìn vội gương hậu trong xe thấy ko có xe nào phía sau (may cho e) e cài de gần 7m vừa de vừa còi và nhá đèn rồi đít bác Maz mới đỏ đèn, có bác tải bên cạnh nhìn em mà ái ngại...đèn xanh e vọt lên nhìn qua bác Maz thấy một bác cũng cứng tuổi, e lắc đầu ngao ngán rồi hát bài "cuộc đời vẫn đẹp sao"
May không thì phải đi làm lại CMND cho vợ 2 vì biến dạng mặt tiền (răng hàm mặt)
Khi về e chuyền đạt ngay với bà cả lần sau đi nếu dừng đèn mà có dốc ngược thì dừng xa ra cách khoảng gần một thân xe cho lành....

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Vụ này bữa cũng bị ở Amata. Mình dùng đèn đỏ, trước xe tải chay, chạy theo, xe tải dùng, mình dùng, đổi thì thấy xe tải tuột. Còi, kèn tùng lum, cài số de de lại. Cuối cùng mới biết xe bị chết máy bất thình lình. Cũng may không bị gì.
:3dngacnhien::3dngacnhien::3dngacnhien: