Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/7/10
522
6
0
47
Hạng B2
30/9/09
204
1
18
Nếu xuất phát ở Saigon, em thích cung đường này :

Sài gòn - phà Cát lái - Nhơn trạch - QL 51 - Bà rịa - Long hải (đèo nước ngọt) - rồi theo đường ven biển ra Lộc An - Hồ Tràm - Bình châu .... La gi - Kê gà - Phan thiết, đừơng đẹp, vắng, chạy xe kg bị ức chế, có nhiều điểm dừng thiên nhiên để thư giãn, chụp hình , (xả nước cứu thân), mỗi khúc cua or ngã 3 đều có bảng chỉ dẫn rỏ ràng .

Bác ra khỏi Lagi khoảng 15km (chưa tới Kê gà) là tới Công chúa An nam, (có nhiều bảng hướng dẫn trực tiếp của resort Công chúa An nam luôn , kg lo nhầm lẫn)

Chúc Bác và gia đình có chuyến đi vui vẽ , nếu cần thêm thông tin , vui lòng pm, em sẽ gọi lại cho Bác ( 0903787817)

Thân

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Bác có thể đi theo quốc lộ 1A, đến ngã 3 Lagi thì quẹo vào Lagi, đến ngã tư Lagi giao với QL 55 thì rẽ phải, bác sẽ thấy bảng chỉ đường đến Resort này.

Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
Warren Pham nói:
Bác có thể đi theo quốc lộ 1A, đến ngã 3 Lagi thì quẹo vào Lagi, đến ngã tư Lagi giao với QL 55 thì rẽ phải, bác sẽ thấy bảng chỉ đường đến Resort này.
Rẻ phải là chạy về Bình Châu rồi. "Đậu phộng đường" rồi :D

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
jeany.huynh nói:
Warren Pham nói:
Rẻ phải là chạy về Bình Châu rồi. "Đậu phộng đường" rồi :D
Hi hì, em xin lỗi, rẽ trái chứ khôg phải rẽ phải!

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
khiemli nói:

Sài gòn - phà Cát lái - Nhơn trạch - QL 51 - Bà rịa - Long hải (đèo nước ngọt) - rồi theo đường ven biển ra Lộc An - Hồ Tràm - Bình châu .... La gi - Kê gà - Phan thiết, đừơng đẹp, vắng, chạy xe kg bị ức chế, có nhiều điểm dừng thiên nhiên để thư giãn, chụp hình , (xả nước cứu thân), mỗi khúc cua or ngã 3 đều có bảng chỉ dẫn rỏ ràng .

Bác ra khỏi Lagi khoảng 15km (chưa tới Kê gà) là tới Công chúa An nam, (có nhiều bảng hướng dẫn trực tiếp của resort Công chúa An nam luôn , kg lo nhầm lẫn)

Chúc Bác và gia đình có chuyến đi vui vẽ , nếu cần thêm thông tin , vui lòng pm, em sẽ gọi lại cho Bác ( 0903787817)

Thân

Hôm qua có chuyến công tác Nha Trang, em lại chế ra cho ae đi qua cung đường này. Tết giờ đã 2 lần qua nó rồi.
Bác tư vấn chuẩn không cần rà lại.

Em chêm vào xíu: SG-BR (2g30) + BR-Long Hải-Bình Châu(1g30) + Bình Châu - Lagi - Kê Gà (1g) = 5g đạp đạp là tới em Annam gì đó (e qua vài lần nhưng chưa dám vào).

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Trời ạ!!!!!!!!!!!!! Chỉ có 190km mà chạy đến 5h lận. vậy phải gọi là đi hoặc ........lết đó ợ

Bác chủ nên đi từ SG sớm thì đỡ phải mất thời gian ở trên đường nhiều.

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
khiemli nói:

Thân

Nếu theo cung đường này lần lượt có 3 ngã rẽ phải vào An Nam theo thứ tự: 1.500m, 1.000m và 500m. Bác chịu khó đi tới ngã 3 cuối cùng (500m), đường lớn và đẹp hơn các đường kia.

Status
Không mở trả lời sau này.