Tập Lái
15/12/19
18
6
3
42
Đường đi tới nhà hàng ẩm thực Hướng Dương 7 Mai Chí Thọ Q2

*Ảnh minh họa

Các bác cho em hỏi đường tới nhà hàng ẩm thực Hướng Dương trên đường Mai Chí Thọ Q2 với ạ, em đi từ Bình Dương từ bx Miền Đông đến XL Hà Nội đi đường Song Hành có được không các bác.

Đến lương Định Của có cho quẹo trái vào Mai Chí Thọ không ạ. Em search Google mà thấy rối quá, lần đầu đi đường này sợ bị XXX phạt. các bác giúp em với.

Em cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/12/13
1.347
1.491
113
Các bác cho em hỏi đường tới nhà hàng ẩm thực Hướng Dương trên đường Mai Chí Thọ Q2 với ạ, em đi từ Bình Dương từ bx Miền Đông đến XL Hà Nội đi đường Song Hành có được không các bác. đến lương Định Của có cho quẹo trái vào Mai Chí Thọ không ạ. Em search Google mà thấy rối quá, lần đầu đi đường này sợ bị XXX phạt. các bác giúp em với. Em cảm ơn.
Từ BD bác đi Phạm văn Đồng, về hướng PVD-KVC, quẹo vô đường số 2 tắt qua RMK - XLHN -> vào Mai Chí Thọ.

Tập Lái
21/12/20
15
17
3
31
lương định của quẹo mai chí thọ bình thường nha, nhớ xi nhan đầy đủ vì nút này các ảnh đứng thường trực, nhớ là có biển R415 đầy đường đó nhé, chú ý cả vạch mũi tên khi quẹo kẻo ăn hành

• Like
Reactions: verygood
Hạng C
18/5/20
707
1.017
93
Cách đơn giản cho lần sau nếu anh ko biết thì cứ chạy theo những chiếc khác một cách chậm chậm. Nếu họ không rẽ trái thì anh rẽ phải rồi tìm cách quay đầu. Mà thật ra là được rẽ từ lương định của vào mai chí thọ

• Like
Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
Nhà hàng này theo Google thì Lương Định Của rẽ phải vào Mai Chí Thọ... Thấy Bác ghi rẽ trái em nghi ngờ quá.... (vì em thường xuyên qua đoạn này mà thấy cái nhà hàng nào như Bác nơi). Nếu bác muốn đi Song hành thì cứ chạy hết Song hành là ra Mai Chí Thọ luôn nhé (đoạn qua Cao ốc Estella là 1 chiều, để ý làn Ô tô sát ngoài nhen). Sau khi vào Mai Chí Thọ thì cứ làn giữa mà chạy cho yên tâm, qua đèn đỏ Lương Định Của đi thẳng là tới thôi.. nhà hàng cùng phía!

• Like
Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
Má ơi Hướng Dương 7, nó tá lả nhà hàng thế thì đi cái nào chả được mà cứ phải là 7 nhỉ

• Like