Hạng D
11/2/10
1.090
596
113
Tối hôm qua đang đi bon bon trên đường Nguyễn Văn Linh thơ mộng ngập đầy nước thi bổng nhiên nghe cái "đùng", té ra xe em bị sụp cái ổ gà lớn, & kết quả là xe bị cong mâm bể vỏ, trời tối phải bật đèn khẩn cấp để thay vỏ dưới trời mưa ướt như con chuột lột, xung quanh em chắc cũng tầm 5-7 chiếc cùng chung 1 số phận, hic hic

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/3/14
468
309
63
đoạn Euro Auto đúng không bác? đi ban ngày đã thấy ớn rồi :(

• Like
Reactions: litono
Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Tối hôm qua đang đi bon bon trên đường Nguyễn Văn Linh thơ mộng ngập đầy nước thi bổng nhiên nghe cái "đùng", té ra xe em bị sụp cái ổ gà lớn, & kết quả là xe bị cong mâm bể vỏ, trời tối phải bật đền khẩn cấp để thay vỏ dưới trời mưa ướt như con chuột lột, xung quanh em chắc cũng tầm 5-7 chiếc cùng chung 1 số phận, hic hic
Chia buồn cùng bác. Rồi bác có lấy nhánh cây cắm vào cái ổ gà để cảnh báo cho các xe sau không?

Hạng D
4/8/10
2.380
1.698
113
HCM City
.blackhole
.Đây là sản phẩm của quá trình san lấp không đến chốn,cống rãnh be không kỷ lưởng.
.Các nước phát triển của đang đau đầu với hệ thống subway,blackhole xảy ra liên tục trên mọi nẻo đường.Họa vô đơn chí bác à.

• Like
Hạng D
10/12/13
2.510
6.200
113
Tối hôm qua đang đi bon bon trên đường Nguyễn Văn Linh thơ mộng ngập đầy nước thi bổng nhiên nghe cái "đùng", té ra xe em bị sụp cái ổ gà lớn, & kết quả là xe bị cong mâm bể vỏ, trời tối phải bật đền khẩn cấp để thay vỏ dưới trời mưa ướt như con chuột lột, xung quanh em chắc cũng tầm 5-7 chiếc cùng chung 1 số phận, hic hic
Chỗ nào mà ghê vậy bác?

• Like
Hạng B2
2/8/05
345
2.189
93
TP HCM
Tối qua em về tầm 8h, thấy cả chục xe đang dừng lại thay vỏ. Đoạn này nằm khúc cầu Tân Thuận rẽ phải vào Nguyễn Văn Linh hướng chạy đi Nguyễn Thị Thập. Cách đây 2-3 năm em cũng bị, tét vỏ, cong mâm, phải thay vỏ mới, lần đó gọi SOS bác Khắc Trung ra thay vỏ giùm. Tối hôm trước đường còn tốt chưa bị gì, mới bị sau trận mưa hôm qua tức thì đó, chắc do xe tải chạy nhiều. Năm nào mùa mưa khúc này cũng bị hết nhưng mọi năm là bị lane sát với lane 2 bánh, năm nay lại bị lane sát giải phân cách. Hôm qua em suýt dính, may có xe chạy ngay trước mặt đi vào em thấy sụp sâu nên em lách kịp sang lane kia. Hú hồn.