Tập Lái
8/8/17
3
1
3
44
Xin chào các bác tren OS, tháng 11 này mình có chuyến rước dâu bên Tân Châu An Giang ( yêu cầu là phải đi hướng phà Chợ Vàm), cho mình hỏi là xe 29 chỗ loại đời mới thì mình nên đi đường nào, chắc chỉ có chạy lộ lớn thôi phải không các bác, nhờ các bác tư vấn cho đường tốt và nhanh nhất có thể. Xin cám ơn trước !!

Hạng D
10/6/10
1.413
1.236
113
Phà chợ Vàm thì bác đi QL62 về Tràm chim, có đoạn từ Tràm chim ra QL30 khoảng 30km thì hơi hẹp (2 xe tránh nhau phải xuống lề). Qua phà chợ Vàm đến Tân châu thì tương đối dễ đi rồi.

• Like
Reactions: longtimes
Tập Lái
25/8/14
44
53
18
46
Phà chợ Vàm chỉ de lên thôi không như Vàm Cống . Gặp nước ròng mà 30 chổ de lên hơi đuối à.

• Like
Reactions: longtimes
Tập Lái
23/6/17
2
0
1
34
Đi phà chợ Vàm là chết chắc, đi phà Hồng Ngự - Tân Châu đi , dễ đi hơn

Tập Lái
8/8/17
3
1
3
44
Đường từ Sài Gòn về Tân Châu An Giang hướng qua phà Chợ Vàm.
Tại địa điểm mình cần đi chỉ đi được hướng này vào, nên buộc phải đi qua hướng chợ Vàm, phà chợ Vàm thì thấy xe giường nằm của Tân Thiên Hương hay chạy mà. Cám ơn các bác đã quan tâm và nhiệt tình tư vấn.

Tập Lái
8/8/17
3
1
3
44
Vô cùng cám ơn bác No[2] cảnh báo, "Hang Drive List Phèo" tên anh Gồ gọi thì em biết là đường cụt, vì xe chỉ đậu trên đó và đoàn đi xuống 1 đoạn tới nhà gái @@. Khổ cái chỉ sợ là xe 29 nó đi ko nổi cái đường Kênh Km 16 ( dân địa phương gọi là Mương 16 thì phải ) và "Hang Drive List Phèo" đó. Cái tấm hình bác No[2] chụp khi đi lạc đính thực là con đường trong nhà gái, ( Kênh Thần Nông ).

• Like
Reactions: No[2]