Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Mai e có chở gia đình ra Cam Bình chơi CN về. E đang chưa biết nên đi QL1 hay đi đường ven biển đẹp và thoáng hơn. Bác nào rành tuyến đó cho e xin ít kinh nghiệm đi ạh.

Tập Lái
29/11/18
13
3
3
41
Mai e có chở gia đình ra Cam Bình chơi CN về. E đang chưa biết nên đi QL1 hay đi đường ven biển đẹp và thoáng hơn. Bác nào rành tuyến đó cho e xin ít kinh nghiệm đi ạh.
Đi đường ven biển ok hơn bạn ơi, QL1 có mấy đoạn đang sửa hơi xấu và bị kẹt lại thêm bọn bò vàng khúc ĐN làm rát lắm. Nhớ ghé quán "Gà đi bộ" gần Cam Bình khá ngon nhé. Chúc bác và gia đình có chuyến đi vui vẻ.

• Like
Reactions: Giang civic 2.0
Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Đi đường ven biển ok hơn bạn ơi, QL1 có mấy đoạn đang sửa hơi xấu và bị kẹt lại thêm bọn bò vàng khúc ĐN làm rát lắm. Nhớ ghé quán "Gà đi bộ" gần Cam Bình khá ngon nhé. Chúc bác và gia đình có chuyến đi vui vẻ.
thank bác nhiều nhé. em củng muốn thử đi đường ven biển xem sao trước giờ e toàn đi QL1, mai 2 xe đi nên để e nói thử đi đường ven biển.
Bác xuống QL51 rồi rẽ đường Ngãi Giao hay đường ra long hải vậy bác

Hạng D
16/10/06
1.555
10.471
113
sites.google.com
Hơi trễ chắc bác chủ sắp về lại sg rồi, nhưng đường bình ba đá bạc thì có ven biển chi đâu, phải đi đường long hải mới ven biển, và khá xa. Từ vt đi thì đi đường ven biển hợp lý hơn.

Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Bữa giờ e lu bu quá. E đi đường Mỹ Xuân ra Châu Đức đường đẹp vắng kg thấy xx đứng và xe du lịch sg đi đường đó củng đông. Nói chung đường đó ổn nhé các bác.