Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Mình lập topic này để anh em trao đổi tình hình đường xá du Xuân...
Năm nay gia đình mình dự kiến vi vu từ 29 đến mùng 8, lộ trình dự kiến:
Sài Gòn --> Ninh Chữ --> Phú Yên --> Pleiku --> Buôn Mê Thuột --> Đà Lạt --> Sài Gòn...
Hôm Tết Tây đứa em đi Đà Lạt than đường xá rất tệ, bụi dày đặc... không biết bây giờ đã khá hơn chưa???
Ngoài ra các cung đường khác như Quy Nhơn - Pleiku (QL 19), Pleiku - BMT (QL14, TL675), BMT - Đà Lạt (QL 27) hiện nay ra sao?
Anh em nào vừa mới trải nghiệm các cung đường trên và cả các cung đường khác chia xẻ thông tin lên đây nhé... Chúc anh em lên kế hoạch hoàn hảo và hưởng một mùa Xuân hạnh phúc.

Thanks

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
Lại sắp được theo chân GĐ Bác Tuấn chu du khắp mọi miền đất nước rồi... Cung đường Bác dự định đi hấp dẫn quá !

Năm nay nghỉ Tết sớm, dài nhưng GĐ em chưa biết đi đâu, chắc lại loanh quanh gần nhà thôi.

Hạng B2
7/11/10
278
103
43
Saigon
Lâu lắm rồi không thấy bài "phóng sự" trên đường thiên lý của bác Tuấn.
Hy vọng sẽ được thưởng thức những hình ảnh và bài viết sinh động của bác Tuấn như đã từng được thưởng thức sau khi bác du xuân về.
Chúc bác Tuấn và gia đình năm mới an khang, thịnh vượng, tràn đầy hạnh phúc và có chuyến du xuân thật thú vị.

Hạng C
15/9/11
818
57
28
44
muon duoc du deo cung bac Tuan lam. Nhung tet e lai ket cai mung 5 dam gio nen chang di dau xa duoc

Hạng B2
2/5/12
226
49
43
44
do le tuan nói:
Mình lập topic này để anh em trao đổi tình hình đường xá du Xuân...
Năm nay gia đình mình dự kiến vi vu từ 29 đến mùng 8, lộ trình dự kiến:
<span style=""color: #ff0000;"">Sài Gòn --> Ninh Chữ --> Phú Yên --> Pleiku --> Buôn Mê Thuột --> Đà Lạt --> Sài Gòn... </span>
Hôm Tết Tây đứa em đi Đà Lạt than đường xá rất tệ, bụi dày đặc... không biết bây giờ đã khá hơn chưa???
Ngoài ra các cung đường khác như Quy Nhơn - Pleiku (QL 19), Pleiku - BMT (QL14, TL675), BMT - Đà Lạt (QL 27) hiện nay ra sao?
Anh em nào vừa mới trải nghiệm các cung đường trên và cả các cung đường khác chia xẻ thông tin lên đây nhé... Chúc anh em lên kế hoạch hoàn hảo và hưởng một mùa Xuân hạnh phúc.

Thanks

Vậy là GĐ bác đón giao thừa trên đường du xuân à? các điểm nào bác định ghé chia sẻ với ACE được không?

Em thấy cung đường này theo cụ gồ cũng khoảng ngàn rưởu km.

Hạng B2
2/5/12
226
49
43
44
offspring nói:
Vậy là bác Tuấn đón giao thừa và xem pháo hoa ở Tuy Hòa

Chắc ở biển Ninh Chữ? từ nhỏ đến giờ em chưa 1 lần đón giao thừa xa nhà...

Hạng D
2/6/11
1.492
66.370
113
Dạo này thớt du lịch ít bài hay quá, toàn quảng cáo. Bác đi về nhớ kể chuyện nhé...

Status
Không mở trả lời sau này.