Tập Lái
14/10/15
17
3
3
31
Tình hình là e đang muốn tập lái để lên tay vì sắp thi mà ko biết khu nào tập lái được. Mong mấy a giúp đỡ ạ!
Nhà có sẵn xe nên e chỉ cần xin địa điểm để tập thôi ạ hix

Tập Lái
20/10/13
6
2
3
Tình hình là e đang muốn tập lái để lên tay vì sắp thi mà ko biết khu nào tập lái được. Mong mấy a giúp đỡ ạ!
Nhà có sẵn xe nên e chỉ cần xin địa điểm để tập thôi ạ hix
Phải biết bác ở đâu mới tư vấn được chứ.

• Like
Reactions: Saigon Saigon
Hạng B2
27/2/14
138
53
28
Vào cx Bắc Hải đó Bạn, có những con đường vắng, đường nội bộ nhỏ giống như sa bàn tại trường thi rất thích hợp dợt xe. Tôi thấy một số trường dạy lái xe cũng mượn khu này hướng dẫn hv thực hành.

• Like
Reactions: bubu1212
Tập Lái
14/10/15
17
3
3
31
Vào cx Bắc Hải đó Bạn, có những con đường vắng, đường nội bộ nhỏ giống như sa bàn tại trường thi rất thích hợp dợt xe. Tôi thấy một số trường dạy lái xe cũng mượn khu này hướng dẫn hv thực hành.
Tks bác! Nhưng mà khu đó hơi nhỏ gần trung tâm nên mình sợ gặp bồ câu thì toi :((

Hạng B2
18/10/10
248
334
63
Bác lên Mỹ Phước 3. Đường đẹp thôi rồi, dân ít thôi rồi lun. ;)

Hạng B2
15/9/15
193
154
43
Chưa có bằng mà bác leo lên xe lái mấy thằng xxx nó thấy lái mà lơ mơ nó tấp vào kiểm tra thì tốn bánh mì lắm nha :)

• Like
Reactions: Saigon Saigon
Tập Lái
14/10/15
17
3
3
31
Chưa có bằng mà bác leo lên xe lái mấy thằng xxx nó thấy lái mà lơ mơ nó tấp vào kiểm tra thì tốn bánh mì lắm nha :)
E có nhờ ông a đi theo kèm. Mà chỉ đi đc chỗ nào trog tp thôi. Chứ ổng còn đi làm k đi xa đc