Thảo Luận Chung E mới bị vặt tai

Hạng B2
3/10/11
397
73
28
Chia buồn với bác "the kid" nhưng em vẫn không nhịn nổi cười vì tính tiếu lâm của bác!

Hạng D
24/11/10
1.050
10
38
the kid nói:
Soundless nói:
Thông tin quan trọng nhất không thấy bác đề cập: xe bác xe gì, có dùng biện pháp phòng thủ nào không?
Xe em grandis bác ah, e nghĩ nó kg thèm xe em vả lại cũng đậu ngay nhà, ở phường 5, q11 ,hẻm trên đường Lạc Long Quân, đối diện UBND phường 5, kg đến nỗi lắm... có lẽ nó muốn có gương nặn mụn đi chơi lễ hay cần tiền mua đá, mua bột về làm cho nó hoành tráng.., e bắt được nó e lấy mấy cuốn sách đập vào đầu nó cho nó thấm nhuần, bảo đảm thay đổi tư tưởng ngay và luôn

E thích ý tưởng này nè, mà sách gì bác? :p
Bác hài hước quá ợ

Hạng D
4/10/12
2.190
3.562
113
Bác thấm nhuần tư tưởng thật! Buồn cùng bác!

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
the kid nói:
Hôm qua, trong lúc cả nước đang tổ chức các hoạt động thi đua sôi nổi nhân dịp kỷ niệm sinh nhật. Sau khi từ chối mấy độ nhậu vì ở nhà giữ 02 F1 và tìm hiểu, ngâm cứu thêm về tư tưởng, đạo đức để mơ về 1 nước sánh vai cùng các nước 5 châu, cùng Cu ba thức ngủ bảo vệ Trái đất khỏi sự xâm lược của bọn ngoài hành tinh và những kẻ chưa xác định được... thì e đã được mấy bạn bác sỹ chích dạo có lẽ chưa được học 5 điều bác dạy, chưa được nghe kể chuyện về bác lấy đi cặp kiếng xe của e. Các bác cẩn thận, coi chừng củi lửa. Xe em đậu trước nhà mẹ e, trong 1 con hẻm đưoc công nhận là khu phố văn hóa, đối diện UBND phường, tiền an ninh vẫn đóng đủ và bịch rác trước nhà chưa bao giờ bị mất... Hy vọng đây chỉ là trường hợp nghe lời xúi dục của bọn có thế lực thù địch gây rối trật tự an ninh, chia rẽ chỉ số hạnh phúc của em trong ngày lễ lớn chứ không phải là tình hình an ninh ở mức báo động.
Cám ơn đã đọc tin
Em thấy bản lĩnh chính trị của bác tương đối tốt. Tuy nhiên vẫn còn một số hạn chế về tư tưởng trong việc nhìn nhận trách nhiệm cá nhân. Bác nên tự phê bình sâu sắc cá nhân vì đã làm hư hỏng một bộ phận không nhỏ thanh niên chúng ta. Tạo điều kiện cho chúng phát triển thiếu lành mạnh.
Mong bác tiếp thu và có hành động thiết thực, góp phần xây dựng xã hôi công bằng, dân chủ, văn minh.

tcrazy nói:
Bác thấm nhuần tư tưởng thật! Buồn cùng bác!
Bác này cũng nên chấm phẩy rõ ràng, tránh dư luận hiểu nhầm bác chia buồn việc bác chủ thấm nhuần tư tưởng hén.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/9/10
404
37
28
Thêm 1 bài học kinh nghiệm: bạn rủ nhậu thì đừng nên từ chối :D

Hạng B2
17/9/10
404
37
28