Thảo Luận Chung E mới bị vặt tai

Hạng B2
26/7/12
412
47
28
48
Dalat&TPHCM
Thêm một người nữa được trải nghiệm cảm giác bị vặt tai...
Nếu làm thống kê hội những người bị vặt tai, vặt logo, nẹp...của các bác trên OS:D để quánh giá tình hình an ninh trật tự cũng như tình hình kinh tế suy thoái chắc có nhiều chuyện để nói lắm đây....Haizaaaa...nản!

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Em đọc đi đọc lại thấy bác viết bị trộm (cướp) bla bla nhưng vẫn chưa xác định được là ngày hay đêm để khoanh vùng.

Em xin nhận trách nhiệm chính trị ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/7/10
634
118
43
the kid nói:
Hôm qua, trong lúc cả nước đang tổ chức các hoạt động thi đua sôi nổi nhân dịp kỷ niệm sinh nhật. Sau khi từ chối mấy độ nhậu vì ở nhà giữ 02 F1 và tìm hiểu, ngâm cứu thêm về tư tưởng, đạo đức để mơ về 1 nước sánh vai cùng các nước 5 châu, cùng Cu ba thức ngủ bảo vệ Trái đất khỏi sự xâm lược của bọn ngoài hành tinh và những kẻ chưa xác định được... thì e đã được mấy bạn bác sỹ chích dạo có lẽ chưa được học 5 điều bác dạy, chưa được nghe kể chuyện về bác lấy đi cặp kiếng xe của e. Các bác cẩn thận, coi chừng củi lửa. Xe em đậu trước nhà mẹ e, trong 1 con hẻm đưoc công nhận là khu phố văn hóa, đối diện UBND phường, tiền an ninh vẫn đóng đủ và bịch rác trước nhà chưa bao giờ bị mất... Hy vọng đây chỉ là trường hợp nghe lời xúi dục của bọn có thế lực thù địch gây rối trật tự an ninh, chia rẽ chỉ số hạnh phúc của em trong ngày lễ lớn chứ không phải là tình hình an ninh ở mức báo động.
Cám ơn đã đọc tin
Quá hay

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Đúng là các thế lực thù địt rắp tâm phá hoại an ninh và văn hoá của thành phố ta.

Hạng D
11/12/10
3.013
7.695
113
Em rất quan ngại cho tình hình bọn không có tinh thần "làm việc và học tập theo gương Bác Hồ kính yêu" ngày càng nhiêu, trộm, cướp liên miên. Đề nghị bác chủ gọi bọn chúng lại, giảng dạy 5 điều Bác dạy. Nếu chúng muốn thì bác chủ cho luôn cặp khác. He he, miễn là chúng chịu "học"

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
422
113
Yêu cầu hãng xe chế tạo cặp kiếng chiếu hậu tự động thụt vào bên trong xe khi lock cửa, khi unlock thì nó lại thò ra.
Hoặc làm loại 2 khúc, khúc ngoài có thể gỡ ra dễ dàng để mỗi lần đậu xe tháo bỏ vào trong xe, khi nào chạy thì lấy ra gắn vô.